Announcement

Collapse
No announcement yet.

### ขอท้าประลองทุก ๆ ท่าน ครับ ใครแน่จริงเข้ามาเลย ###

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ### ขอท้าประลองทุก ๆ ท่าน ครับ ใครแน่จริงเข้ามาเลย ###

ขอท้าประลองทุก ๆ ท่านครับ ไม่ว่าจะเป็น เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ หากสนใจดูต่อได้เลย แต่ถ้าไม่ถูกใจก้อปิดหน้าต่างนี้ได้เลย เหมียนกานน !!!!

เฟ้นหาสุดยอดเจ้าสังเวียน เกมส์จับผิด 5 Spots ชิงเงินรางวัลสูงสุดถึง ..... เอ ว่าแต่มีรางวัลด้วยหรือเนี่ย ตังจะกินข้าวยังไม่ค่อยจะมีเลยนะเนี่ยย

เอาเป็นว่า ท่านใดอยากร่วมสนุก ก้อเชิญ โหลด เกมส์นี้ไปเล่นได้เลยครับตาม Link ที่ผมให้ไว้

http://www.uploadtoday.com/download/...07dc6505797e75

แต่มีข้อแม้คือ เมื่อเล่นแล้วท่านจะต้อง เซฟรูป High Score ที่ท่านทำได้ พร้อม ชื่อ เอามาโพสร่วมสนุก เฮฮา กันในกระทู้นี้นะครับ

(คลายเครียด ครับ คลายเครียด)

ขอความร่วมมือ ท่าน ๆ ทั้งหลาย อย่าใช้ Photoshop แก้คะแนน กันเลยนะคร๊าบบบ เดี๋ยว ท่านอื่น ๆ จะท้อใจกัน

อันนี้คือรูปตัวอย่างนะครับ
    Attached Files
    Last edited by absolute_kim; 1 Aug 2008, 10:39:42.

แฟนผม ทำเนียนเปล่า
    Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:50:05.

Comment

ไม่ไหวครับ ได้แค่ 20k กว่าๆเอง แถมเล่นใน 2008 mouse กระตุกด้วย แถมเป็นเกมส์ความละเอียดต่ำมากๆ 640*480 ไม่คันตากันบ้างเหรอครับ(ล้อเล่นนะ)
      Last edited by Soul_Master; 1 Aug 2008, 08:58:10.

Comment

จบกันท่าน เอก

Comment

Originally posted by absolute_kim View Post
          จบกันท่าน เอก
          อิอิ ห้ามซีเรียส ยังไม่ได้โหลดมาเล่นเลยท่าน

Comment

- -. เทพส่งมาเกิดปะ ทำได้ขนาดนี้ส่งแข่งระดับโลกไปเลยครับ พี่น้อง อิอิอิ

Comment

4 หมื่นก่าๆเอง

Comment

จองครับ แพ้เผาเครื่องทิ้ง!!!

Comment

ดัน นิดนึง ร่วมสนุกกันเยอะ ๆ

Comment

จองไว้ด้วยครับพี่น้อง

Comment

จองไว้ก่อนค้าบ

Comment

โหลดแล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้มาโชว์ wow

Comment

รอดู

Comment

ลองเล่นหล่ะ ผมได้สูงสุดก็ถึงระดับ 15-16 ไม่เคยเกินเลย กดไม่ค่อยจะทัน

พออัพคะแนนขึ้นอินเตอร์เน็ตเทียบกับคนอื่นเค้า โอ้โห อันดันที่สามหมื่นกว่าได้

อันดับต้น เล่นได้ถึง 120 กว่ากันทั้งน้านเลย... ทำไปได้

Comment

รอดู คนเล่นจนตาโหล อิอิ ^^

Comment

Working...
                              X