โปรแกรมป้องกันไวรัส ไฟวอล รบกวนด้วยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: โปรแกรมป้องกันไวรัส ไฟวอล รบกวนด้วยครับ

OverclockZone Member

Default โปรแกรมป้องกันไวรัส ไฟวอล รบกวนด้วยครับ

มีของอะไรที่ใช้ดีๆบ้างครับ กันพวกโทรจัน อะไรน่ารำคาญๆได้อะครับ พอดีว่าผมไม่ได้ลงไว้เลยครับ เพราะว่าผมปิดออโต้รัน แต่ว่าที่ มหาลัยของผม บล๊อคบางเว็ปนะครับ เลยใช้ ultrasurf เจาะซะ รู้สึกว่าจะมี โทรจันแถมมากะ ultrasurf ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ไม่จำกัดว่าใช้ง่ายหรือยากครับ พอมั่วได้ครับ

OverclockZone Member roman9's Avatar

ESET NOD 32 Smart Security

Bookmarks

Bookmarks