Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ 22" แต่ไม่ไม่มั่นใจในความแรงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ 22" แต่ไม่ไม่มั่นใจในความแรงครับ

คือว่าผมมี 9600GT แต่ไม่มั่นใจว่ามันจะเล่น Crysis ที่ high 1680x1050 ได้ไหมอะครับ ได้ซัก 30 ก็ ok ใช้ Google ก็เจอแต่กับ VH อะครับ ช่วยผมหน่อยครับ

จริงๆไม่ได้บ้าอะไรกับเกมนี้หรอกครับ แค่เอามาเป้นตัววัดครับ ส่วนองประกอบอื่นๆดูที่ลายเซ็นครับ

ซื้อมา ดูหนัง + ทำ sonyvegas แล้วก็ 3Dmax อะครับ พอดีจะซื้อประมาณปลายปีนี้ครับ ถ้าจะให้เปลี่ยนการืดจอคงไม่ไหวแน่ๆครับ ขอบคุณครับบบบบบบ คุงลุง

ลืมบอกจ้า ผม 96 1GB นะครับ พอไหวไหม?

Comment

ไม่น่าจะไหวนะครับ 8800GT เล่น 1280*1024 จอ 17นิ้ว บางฉากยังหนืดๆเลย

Comment

นี่ไม่เอ่ยถึง Crysis นะ
        นอกนั้นผมว่า 9600GT กับจอ 22" น่าจะรับได้แทบทุกเกมนะ
        จะเล่น Crysis คงต้องลดภาพลงมานิดนึง แต่ถ้าไม่ซีเรียส ตาไม่เทพมาก ก้อรับได้สบายๆ

Comment

เล่นได้คับแต่คงไม่ถึงขั้นแรงสุดติ่ง

Comment

ตั้งปลายปี...

Comment

ปรับ RES. ต่ำๆดีครับ

แต่มันจะไม่เต็มจอ แต่ก็ยังเป็น 4:3

Comment

Working...
              X