Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้จอยยี่ห้ออะไรดีครับช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้จอยยี่ห้ออะไรดีครับช่วยแนะนำทีครับ

ใช้จอยยี่ห้ออะไรดีครับช่วยแนะนำทีครับ เพิ่งซื้อ Devil May Cry4 มาครับว่าจะซื้อจอยมาใช้เล่นครับช่วยแนะนำทีครับว่าควรใช้จอยอะไรดีครับ ซื้อทางเวปก็ได้ครับเพราะอยู่ต่างจังหวัดครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ^ ^

ผมใช้หัวแปลงจาก USB มาเป็นจอยPS
    แล้วซื้อจอยของPSมาใช้ครับ

Comment

Originally posted by guyo View Post
      ผมใช้หัวแปลงจาก USB มาเป็นจอยPS
      แล้วซื้อจอยของPSมาใช้ครับ
      ไม่ทราบว่าซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

เนียนๆ ก็จอย xbox360 คับ

Comment

จอย 360 ครับ เนียนแน่ อนาคตไกลด้วย

เล่นได้อีกยาว ถ้าคิดว่า จะเล่นเกมกล่องบนคอม

Comment

xbox^^

Comment

-ราคาเท่าไหร่ครับ หัวเหมือน PS หรือเปล่า ผมมีหัวแปลง PS เป็น USB อยู่น่ะครับ

Comment

Devil May Cry4 ถ้าจะเล่นให้จอยสั่น มีแค่Xbox360อยู่ตัวเดียวครับที่สั่น
                จอยXbox360 หัวเป็นUSBครับ เอาDriverลง(สำหรับXP ส่วนVistaต่อแล้วเล่นได้เลย) จอยเปHน Cross Playform เล่นบนคอมพ์ได้ด้วย ไม่พูดมากละ เพราะพูดไปเยอะแล้ว
                ถ้าจะหาข้อมูลจอยXbox360 ข้างบนมีFAQ (คำถามที่พบบ่อย) อยู่นะครับ ขึ้นไปหาได้เลย

แต่ถ้าให้แนะนำตัวอื่น แนะนำLogitech ChillStream กับ Saitek Cyborg Rumbleครับ

Comment

Originally posted by promwoy View Post
                  ไม่ทราบว่าซื้อได้ที่ไหนครับ
                  พันทิพคับ 150 บาทมั๊งไม่แน่ใจ

Comment

ใช้ Logitech RumberPad 2 ไร้สายอยู่ก็ ok ครับ

Comment

Working...
                    X