Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- คลิ๊กซักนิดครับ --

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -- คลิ๊กซักนิดครับ --

รบกวนถามหน่อยครับ

1.XFX8600 GT 512 MB กับ XFX9600 GSO 384 MB (อันไหนดีกว่ากันอ่ะครับ)
    2.ช่วยแนะนำ MB ในงบปะมาน 3500 ทีครับ.ทนไม่ไหวกะ P5PKL - -* เอ่ออ...ผมไปเจอของ
    ABIT (จำรุ่น บ่ได้อ่ะ)ราคาปะมาน 3400 ของABIT นี่พอใช้ได้มะฮะ.หรือท่านไหนพอจะแนะนำ
    ของ ASUS ก้ได้นะครับ.(ผมจะเอามาทำ OC ด้วยนะครับ)

สเป็คเดิมผม
    E2180 2.0G
    OZC NVDIE SLI 1*2G BUS 800
    XFX 8400 256M
    PSU TAGAN 500 W
    MB P5PKL <<<<<< (จะขายทิ้งละครับ - -*)

ขอบคุนล่วงหน้าด้วยนะครับ ^^

-*-

Comment

1. น่าจะ 9600 GSO นะ
      2. เล่นแต่ MSI P35 Neo2-FR นอกนั้น ไม่ทราบคร้าบ .. ^^

Comment

แล้วของท่าน ราคาปะมานทะไหร่อ่ะครับ แล้วประกันของ 0 ที่ไหนหรอฮะ..... ขอบคุนครับท่าน

Comment

ได้บอร์ดใหม่แล้วโทรบอกผมด้วยนะ หุๆ

Comment

*0*

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ได้บอร์ดใหม่แล้วโทรบอกผมด้วยนะ หุๆ

แหมๆๆ ไม่โทหาท่านแล้วจะให้ผมโทหาใครล่ะคร๊าบบบบ...เหอๆ ^^

...ว่าแต่ ท่านจำรุ่น MB ของ ABIT ที่ท่านบอกผมได้ไม๊อ่ะ...ผมไปเจอที่พันทิพมา ไม่รุตัวเดียวกันป่าวว..แต่ดันประกันร้านที่ขายอ่ะจิ - -*

Comment

Originally posted by 3S-GTE View Post
              แหมๆๆ ไม่โทหาท่านแล้วจะให้ผมโทหาใครล่ะคร๊าบบบบ...เหอๆ ^^

...ว่าแต่ ท่านจำรุ่น MB ของ ABIT ที่ท่านบอกผมได้ไม๊อ่ะ...ผมไปเจอที่พันทิพมา ไม่รุตัวเดียวกันป่าวว..แต่ดันประกันร้านที่ขายอ่ะจิ - -*
              ก็ร้านนี้มันนำเข้า

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ก็ร้านนี้มันนำเข้า

อืมๆๆใช่ครับ..สรุปว่า ... ของเค้า OK ใช่มะครับท่าน?

Comment

^^

Comment

Working...
                  X