Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 780G overclock ได้เท่าไหร่กันบ้างโชว์เสียวหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 780G overclock ได้เท่าไหร่กันบ้างโชว์เสียวหน่อย

ขยับมาอีกหน่อยเอาแบบวิด

3DMark06 ได้ 1500 นิดๆ
    Last edited by winit_a; 4 Aug 2008, 19:50:11.

ตอนนี้ได้เท่านี้ครับ เดวมีภาค2ต่อไปครับ รอคืนนี้อีกทีก่อน

Comment

แค่นี้ครับ บอร์ดตัวนี้ลดตัวคูณไม่ได้ หรือผมหาไม่เจอก็ไม่รู้.
      Last edited by OWNER; 2 Aug 2008, 01:40:08.

Comment

แรงมากแล้วครับ สำหรับ มาตรฐาน 4600+ ครับ รับรองว่า 3200 นี้ไม่ธรรมดาแล้วครับ กับ CPU ตัวนี้

Comment

ไปหา Athlon LE มาเล่นมั่งดีกว่า อิอิอิ

Comment

อิอิ

Comment

ECS (version 1.1) ผมมีปัญหาอีกอย่างตัว Bios version ใหม่นั้น
              ไม่มีที่ปรับทดแรม ก็เลยไปใช้ Version เก่า มันมีให้ แต่ก็ปรับไม่ได้อยู่ดี
              พอปรับ manual หรือ limit ไปที่ 333 266 จะไม่บูต ซ่ะงั้น ต้องปรับไปที่ 400
              หรือ ตั้ง auto ถึงทำงาน แรมผมมันถูกๆ ไปไม่ได้มากกว่านี้ แล้วแน่เลย
              X2 4600+ EE 1.2Volt 65W

Comment

M3A78-EH 780 G เพิ่มไฟมิได้เซ็งโค-ต-ร

Comment

ขยับไปได้อีกนิดครับ

Comment

4600+ 3.2 ผมว่าไม่ผ่านนะ อาจจะบูตได้แต่ใช้งานจริง blue screen อ่ะ

Comment

โอ้ว 4600+ ได้ตั้ง 3200+ เลย แจ่มมากครับ

รบกวนลองเทสแบบ rockstable ให้ดูทีได้ป่าวครับ

Comment

Working...
                      X