Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาตอนลง window ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาตอนลง window ครับ

ในตอนหน้าจอ dos เครื่องก็ก็อปวินโดว์ได้ปกติอะครับ แต่ตอนมันจะรันเข้าวินโดว์เครื่องกลับดับไปเฉย ๆ เลย ไม่รู้มันมีปัญหาที่ตรงไหนครับ เป็นมาสองครั้งแล้วครับ มันเกี่ยวกันหรือเปล่าครับว่้าผมใช้ hdd 320 G hitachi sata ช่วยแนะนำทีครับว่าเพราะอะไรถึงลงวินโดว์ไม่ได้ แต่พอเอาไปให้ที่ร้านเขาลงให ้เขาก็ลงได้เฉยเลย หรือผมต้องไปเซตอะไรใน Bios ก่อนหรือเปล่าถึงจะลงได้ช่วยแนะนำทีครับปวดหัวมาก ไม่งั้นเวลาลงวินโดว์สงสัยต้องพาไปที่ร้านตลอดเปลืองตังค์มากครับ

power จ่ายไฟไม่พอเปล่าคับ..

Comment

HDD กินไฟเยอะขึ้นไง อิ.

Comment

้hdd ความจุมากแล้วจะกินไฟเยอะขึ้นหรือครับไปทราบมากก่อนเลยนะเนี้ย เพราะสาเหตุนี้หรือครับ

Comment

Working...
        X