Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องหูฟังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

x-fi xtreme gamer จะดีพอมั้ยอะ ดูเล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง ไม่รุจะหา x-fi music จากไหน
    หูฟัง grado ก้อหาไม่เจอ
    เฮ้อ ขอนแก่น ของน้อยจัง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      AD-H550 เสียงดีมาก ผมได้มา 1500

ใช้กับตัวซ้าย มี headphone amp แยกจาก line out สุดยอด

AD-H550 มีขายไหมครับ มันจะราคาเท่าไหร่ ในตอนนี้ น่าสน

Comment

grado headphone Alessandro MS-1 รุ่นนี้ใครใช้มั่งครับ
        ดูหนังฟังเพลงเล่นเกมเปนไงบ้าง
        ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Comment

Alessandro MS-1 สิ้นเดือนนี้ผมก็จะซื้อ 1 ตัว คุ้มโครตๆ ตัวนี้

Comment

DENON AH-D550 คงหาซื้อยากอ่ะน่ะ

นอกจากอ้อนให้ท่านนี้นำของเข้ามาขายอีก ผมก็ได้จากท่านข้างล่าง 1 ตัว เสียงคุ้มโครตๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...hlight=AH-D550

Comment

การ์ด x-fi xtreme gamer fps เปนไงบ้างครับ ใครเคยใช้บ้าง ขอความเหนโหน่ยยย

Comment

x-fi music มันหาได้จากที่ไหนอ่า เหนแนะนำกันเยอะมาก

Comment

Originally posted by 501xx View Post
                  Alessandro MS-1 สิ้นเดือนนี้ผมก็จะซื้อ 1 ตัว คุ้มโครตๆ ตัวนี้
                  MS-1 เป็นทางเลือกที่ไหม่เลวเลย เสียงหวานรายละเอียดใช้ได้

Comment

koss portapro กับ grado SR60s เลือกตัวไหนดีอ่าครับ ขอความเห็นหน่อยครับ

Comment

Originally posted by 501xx View Post
                      มาแนวเดียวกันเลยคับพี่ อิอิ

ผมก็ชอบแนว อิ่มๆ นุ่มๆ หวานๆ อิอิ

แต่ผมเก็บตังรอ ms-2 อยู่ อิอิ

Comment

ตระกูล grado แล้วก็ Alessandro เสียงมันจะจิกๆหูนิดๆนะครับ ไปลองก่อนซื้อดีกว่า
                        แต่ผมชอบ RS-1 ที่สุดละ...Rock โคตรๆ (ชอบ...แต่ไม่มีตังค์ซื้อ 5555+)

Comment

Working...
                        X