Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSu หน่อยครับ ช่วยตอบทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSu หน่อยครับ ช่วยตอบทีคับ

9600GT
    E8200
    P5n-T Deluxe
    Geil evoone 1066
    Gview 500w

คือว่า ตอนแรก ผมใช้ E7200 ลากไป4.0 อาการก็ปกตินะครับ แต่ร้อนไปหน่อย
    ตอนนี้ผมเปลี่ยนมาเป็น E8400 ไม่ลาก ปกติ แต่ลากไป4.0+ แล้วมีอาการ
    มันติด เข้าวินโด ปกติ แต่ มันเป็นจุด สีมพู และมัน หาไดเวอร์ กาดจอไม่เจอ ทำไมถึงเป็นเช่นนั้น
    psu ไม่พอรึป่าวครับ หรือไม่เกี่ยว

พอ นะ ไม่ขาด ไม่เกิน เส้นยาแดงผ่าแปด

Comment

ผมว่าเปลี่ยน psu ครับเดี๋ยวไฟจะไม่พอเอา

Comment

ก็พอนะคับ แต่ผมว่า เหอะๆ ซื้อเต็มๆดีกว่า

Comment

มันไม่เสถียรครับ

Comment

Working...
          X