Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำใมร้าน HW ที่อยู่พันทิพย์ชั้น1ด้านหล้ง ที่ขายพวก sound card และ HTPC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำใมร้าน HW ที่อยู่พันทิพย์ชั้น1ด้านหล้ง ที่ขายพวก sound card และ HTPC

พนักงานผู้ชาย ผอมสูง ผิวคล้ำๆ น่าจะมีทักษะการพูดจากับลูกค้าที่ดีหน่อย ทีแรกว่าจะเข้าไปสั่งประกอบHTPC ซะหน่อย แต่่โดนพูดจาแดกดันซะงั้น ก็เลยเอาเงินไปให้ร้านใหญ่ฝั่งตรงข้ามซะเลย หุหุ

ดีคับ..เอาเงินไปให้ร้านอื่นเลย

Comment

เรื่องปรกติครับ บริการสุนัขไม่รับทาน
      พูดจาเหมือนหลุดมาจากครอบครัวที่ไม่ได้รับการอบรม
      ทำงานเหมือนโดนขอไห้มาทำฟรีๆ
      เวลาสอบถามพูดจาเหมือนจะไปขออะไรมันกิน

มันเป็นเรื่องปรกติที่เป็นมานานมากๆแล้วสำหรับร้านนี้ในหลายๆสาขา
      เป็นเรื่องปรกติที่ทางสำนักงานแม่ ไม่รู้จักปรับปรุง หรือหาคนที่อยากทำงานมาทำ เอาพวกที่ไม่อยากทำงานไปปล่อยไกลๆ

Comment

ถ้าไม่นำเข้าสินค้าของ Creative จะมีคนเข้าร้านมั้ยนั่น

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
          ถ้าไม่นำเข้าสินค้าของ Creative จะมีคนเข้าร้านมั้ยนั่น
          ยังสงสัยอยู่เหมือนกัน เหอๆๆๆๆ

Comment

เหมือนกุ้ยมาขายของครับ ถามดีๆตอบมาซะหน้าหงาย ก็ไม่รู้นี่นาถึงถาม เพื่อจะซื้อ ดีหน่อยที่เราเป็นสุภาพชนไม่ทำกริยาแบบนั้น ร้านใหญ่ตรงข้ามก็ได้รับเงินผมไปด้วยความเต็มใจ บริการต่างกันริบๆๆ

Comment

ผมคนนึงที่เไม่ชอบร้านนี้เข้ากระดูกเลยมั้ย พนักงานบริการแย่มาก โดยเฉพาะคำพูดเหมือนไม่ได้รับการสั่งสอนพูดจาเหมือน กับว่าตัวเองเป็นร้านใหญ่ไม่ง้อลูกค้า โว้ย ถือว่าขายของที่...นำเข้า ไม่อยากจะระบายเลยครับ แต่ในบรรดาความสั่วๆ นั้นก็ยังมีคนดีอยู่เหมือนกันนนะครับไม่อยากเหมาเอาทั้งหมด

Comment

เหมือนกานนนน

Comment

สังคมจะน่าอยู่ยิ่งขึ้นถ้าพวกเราช่วยกันกำจัดคนพาลพร้อมทั้งอภิบาลคนดี

ช่องทางร้องเรียนจัดไว้ให้ท่านแล้ว http://www.hwhinter.com/mailto.php

Comment

2 ปีที่แล้ว ? จะขุดเอาไปถมกรุงศรีรึ

Comment

2 ปีแล้วเหรอเนี่ย ยังไม่พัฒนาเลยครับ ตอนนี้ก็ยังเป็นเมลล์ไปก็แล้ว ก็ยังเหมือนเดิม เอ๊า ไปซื้อร้านอื่นกัน

Comment

กระทู้ 2008 คืนชีพตามจริงHWHมีหลายสาขาขึ้นอยู่กับเจ้าร้านแต่ละสาขา
                        ว่าจะปรับปรุงพนักงานตัวเองยังไงถ้าเจ้าของร้านคนไหนขี้เกียจ
                        พนักงานก็ห่วยแบบที่เจอมานั่นแหละครับเอ้ย..

Comment

ยังไม่ปรับปรุงเลยครับ
                          ไม่นานมานี้ผมไปถามหา Logitech Z5500
                          ถามว่ามีมั้ย มีตัวใหม่มั้ย เพราะเห็นมีแต่ตัวโชว์
                          พี่แกตอบว่า "แล้วน้องจะเอากี่ตัวล่ะ?"

ผมเลยตอบไปว่า งั้นผมเอาสัก10ตัวอ่ะครับ พี่แกหาว่ากวนอีก
                          พอดีวันนั้นผมนัดอาผมไปซื้อของที่นั่นพอดี
                          อาผมเป็นทหารเพิ่งเลิกงานใส่เครื่องแบบ ตามมาที่ร้านพอดี เลยโดนสวดไปยกนึง
                          รีบขอโทษกันใหญ่เลย

Comment

สงใสท่านที่ขุดมาคงเจ็บใจมาก อิอิ

Comment

มันเป็นไส้ศึกที่ร้านตรงข้ามส่งมาแฝงตัวเพื่อไล่ลูกค้า..
                              ล้อเล่นน่ะเจ๊....

Comment

Working...
                              X