Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ COD4 ครับ เล่นแล้วค้าง มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ COD4 ครับ เล่นแล้วค้าง มีรูป

เล่นไปได้สักพักก็ค้างครับ
    Last edited by anatomy; 19 Apr 2009, 10:59:08.

ดันหน่อย

Comment

แผ่นแท้หรือก๊อปครับ

Comment

สั่งทางเนท ครับ น่าจะก็อป แต่ผมเคยเล่นไปแล้ว 1 รอบจบไปแล้ว

แล้วตอนนี้ up เครื่องใหม่ ลง window ใหม่แต่ใช้ตัวเดิมที่ใช้เล่นได้

มันก็มีปัญหาแบบนี้อะ

Comment

ลองคลิ๊กที่รายละเอียดที่ error ดูอีกนิูดอะครับว่าเป็นเพราะอะไร

Comment

crack ซ้ำ หรือไม่ก็ลงใหม่ดูครับ .... เคยเป็นเหมือนกัน แต่นานแล้ว จำรายละเอียดมะค่อยได้
            แถม COD4 Mod: PezBOT V.6 ไม่รู้มีคนลงไว้รึยัง Mod ไว้เล่นโหมด Multiplayer แบบ Offline เวอร์ชั่นใหม่
            ดาวน์โหลดที่นี่เลยครับ http://forum.i3d.net/downloads.php?do=file&id=1094

Comment

เป็นปัญหาที่ crack
              Last edited by มหาชะนี; 4 Aug 2008, 02:28:31.

Comment

Working...
              X