Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช่ZALMAN 9500กับ9700เเล้วซี่ทองเเดงเบี่ยวมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช่ZALMAN 9500กับ9700เเล้วซี่ทองเเดงเบี่ยวมั่ง

ใช่ใครใช่ZALMAN 9500กับ9700เเล้วซี่ทองเเดงเบี่ยวมั่งไหมอยากรู้ คือมือผมพลาดไปโดนซี่ถี่ๆๆมันเลยเบี่ยวอะดัดยากด้วยเซงเลย(เบี่ยวนิดเดียวเองนะเเต่ไม่สบายใจเท่าไหร่)เพื่อนที่ใช่เบี่ยวกันบ้างไหม

Originally posted by บีบี้ นะฮะ View Post
    ใช่ใครใช่ZALMAN 9500กับ9700เเล้วซี่ทองเเดงเบี่ยวมั่งไหมอยากรู้ คือมือผมพลาดไปโดนซี่ถี่ๆๆมันเลยเบี่ยวอะดัดยากด้วยเซงเลย(เบี่ยวนิดเดียวเองนะเเต่ไม่สบายใจเท่าไหร่)เพื่อนที่ใช่เบี่ยวกันบ้างไหม
    ปกติครับ นิดหน่อย ของผม ก็เบี้ยว แต่นิดเดียวเอง

Comment

ขอบขุนมากนะฮ ะขนาดคําถามทางจิตใจเพื่อนๆยังมาตอบกันเลยขอบขุนครับ

Comment

ผมไม่นะ ก็มีแค้นิดหน่อยอ่ะ อิอิ ผม 9700 หนักดี

Comment

Working...
        X