Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ sim2,need for speed pro steet,THE SETTLERS - Rise of an Empire กระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ sim2,need for speed pro steet,THE SETTLERS - Rise of an Empire กระตุกครับ

ล่นเกมส์ sim2,need for speed pro steet,THE SETTLERS - Rise of an Empire กระตุกครับ บ้างครั้งเฟรมเรทตกมาที่ 15-30 แล้วบางครั้งก็เด้งไปที่ 70-80 ครับแต่ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ 20-30 ปรับทุกอย่างใว้กลางๆครับ เปิดลบขอบไว้ที่ 2x ครับ ผมสังเกตุเวลาที่กระตุกมากๆ เช่น sim2 ก็คือเวลาที่มีคนเข้าอยู่ในพื้นที่มากๆนะครับ ผมลองปรับความอะเอียดหน้าจอทุกความอะเอีอดก็กระตุกเหมือนกัน
    เสปค core2duo e8200
    winfast px8800gt zl 512mb
    gigabyte ep35-ds3l
    enermax 460 w
    kingston ddr2-800 1g*2
    ฮาร์ดดิส 500 g
    ไม่รู้เป็นที่อะไรได้บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไวรัสแน่ครับ ไม่ก็ลอง OC CPU หน่อย

Comment

Working...
    X