Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคา E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคา E8400

คืองงเลยอ่ะถามร้าน JET COMPUTER ที่ IT Mall มันขาย 8290 แต่ HW-HOUSE ขาย 6500 งงเลยอยากถามว่าทำไมมันต่างกันขนาดนั้นหรือว่ามันดูผิดรายการใครเคยซื้อที่ JET COMPUTER บ้างบอกทีเท่าไหร่เอาจริงๆ

เพิ่งซื้อมา 6420 บาท ราคาทั่วไปก็ไม่ต่างจากนี้เท่าไหร่คับ + - นิดหน่อย

แต่ไอ้ 8290 นี่สิ อาจจะเป็นตัวใหม่ หรือราคาไม่อัพเดทป่าว

Comment

ตอนผมซื้อเมื่อเมษา ตามชื่อรุ่นเลยครับ 8400 บาท

แต่ตอนนี้รู้สึกว่าจะแค่ 6000 - 6100 เองนะครับ 8290 แพงมากไป ^ ^

Comment

ผมเพิ่งซื้อ เมื่อ สัปดาที่แล้วจากพันทิพ ประมาณ 6200 อะคับ

Comment

นีคือคำตอบที่ดีที่สุดครับ http://www.bigitshop.com/online-shop...ocket-775.html

Comment

ซื้อมา6200คับ เมื่อ3-4วันอะโก

Comment

โคตะระแพง

Comment

Working...
              X