Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเดินพันทิปบ่อยๆ รบกวนหน่อยว่าบอร์ด 754 ยังมีขายหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเดินพันทิปบ่อยๆ รบกวนหน่อยว่าบอร์ด 754 ยังมีขายหรือป่าว

พอดีผมมีเครื่องที่ใช้ K8N อยู่ 6 เครื่อง บอร์ดพังหมด แต่ยังเสียดายอุปกรณ์เก่าติดเครื่องอยู่ สเป็คมันยังดีอยู่ AMD Athlon 64 2600+ แรม 1 G VGA 6600GT HD IDE80G (แรมกับ VGA อัพทีหลัง )

อยากรู้ว่าชั้นไหนมีบอร์ดที่เป็น Socket 754 for AMD ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับ ประกันซัก 1 ปีก็พอใจแล้ว

ของใหม่หายากมากแล้วครับ ลองหา มือ2 ดูครับ

Comment

เคยเจอ แต่รับประกัน 1 เดือนของใหม่

เคยเห็น อยู่ชั้นเดียวกับร้าน speed แต่อยู่มุมเดียวกัยร้าน Synnexราคา 1000-1500 บาท ของใหม่ รับประกัน 1 เดือน ราคาขึ้นอยู่กับยี้ห้อและ Chipset

Comment

ขอบคุณครับ แง่มๆๆๆของตกยุค ทำใจ จะเปลี่ยนก็เสียดายของเก่า

Comment

เห็นอยู่ร้านครับ วางอยู่หน้าร้าน แต่ไม่แน่ใจมีของป่าว ชั้น 3อะครับช่วงๆจะออกไปโซนมือ2 จะมีร้านกระจก วางบอร์ดโชว์อยู่

Comment

ที่เห้นส่วนใหญ่เป็นมือ 2 นะครับ

Comment

เคยซื้อมือ 1 มาครับ ของจีน บอร์ดสีเขียวเลย ใส่754 แรมDDR1 เป็นVIA KT800 Sata2ช่อง มีVGA VIA S3 ให้ บอร์ด mATX การ์ดจอAGP 8X

และก็เคยเห็นของ Asus ตระกูล K8 แบบบอร์ดเล็กเช่นกัน แต่มือ2 ที่เซียร์ชั้นล่าง ชั้นเดียวกับนัฐพงศ์ มีPCI-Ex ช่องนึง ซอกเกต754 แรมDDR1 2 ช่อง มีOnboard น่าจะเป็นVIA KT800 เช่นกันครับ

Comment

Working...
              X