Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel Turbo Memory รอบ 3 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel Turbo Memory รอบ 3 คับ

รอบนี้ เก็บเงินล่วงหน้า 700 บาท
    เพราะ รอบที่แล้วเจอ บางท่าน จองแล้วมายกเลิก ไปซื้อที่อื่น มันลำบากผมครับ

ต่อจากรอบ 2 เลย พอดีขาดไป 6 ชิ้น

1. ผม
    2. ผม
    3. K. imation [Dell] : 1400.02
    4. chalermchai : 1400.04
    5. win14 : 1400.10 <- จองรอบ สอง แล้ว ยกเลิก เพราะผมไม่เก็บของไว้ใน คุณนัดวันอาทิตย์ แล้วติดต่อไม่ได้ ใครจะรอคุณหละ
    6. jackapong : 1400.18
    7. bas
    8. bas
    9. bas
    10.
    11.
    12.
    13.
    14.
    15.
    16.
    17.
    18.
    19.
    20.
    Last edited by data_db2; 5 Aug 2008, 13:56:03.

รอบ3! ไม่ดีจริงจะได้หลายรอบเรอครับ ใครเครื่องใส่ได้แล้วยังไม่ได้ใส่รีบ สั่ง! ด่วนครับ
    ปล ผมใส่2ตัวแหละ ที่เหลือใส่ไม่ได้ ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
      รอบ3! ไม่ดีจริงจะได้หลายรอบเรอครับ ใครเครื่องใส่ได้แล้วยังไม่ได้ใส่รีบ สั่ง! ด่วนครับ
      ปล ผมใส่2ตัวแหละ ที่เหลือใส่ไม่ได้ ^^
      บ้ายบายกับ XPS 17xx
      CPU X9000
      GF8700 SLI
      1 Years warr.
      LCD 17" 1920x1200
      ราคา 43000 + CPU 18000
      51000

555 อดดดดด

Comment

ถ้า F8 ผมใส่ได้
        ผมสั่งแล้ว อยากได้ด้วย

Comment

ถ้าอยากเล่นจริงๆแนะนำแงะWireless Cardออกมาเลยครับ แล้วซื้อแบบUSBสัญญาณแรงๆมาใช้เอา ดีกว่าเก่าอีกน่อ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
            บ้ายบายกับ XPS 17xx
            CPU X9000
            GF8700 SLI
            1 Years warr.
            LCD 17" 1920x1200
            ราคา 43000 + CPU 18000
            51000

555 อดดดดด
            - -" จะบ้าตายท่าน 51k ราคาพอกะ g1s แต่ประสิทธิภาพ ทิ้ง G70ซะอีกนี้แหละน่าประมาทคิดว่าไม่มีใครกล้าซื้อ อดแด๊กไป

Comment

ถ้าผมใส่ 2 อันจะเป็นยังไงเนี่ย...(ก็อดเล่นwifiน่ะสิ)

Comment

Originally posted by jommy View Post
                ถ้าผมใส่ 2 อันจะเป็นยังไงเนี่ย...(ก็อดเล่นwifiน่ะสิ)
                เดี๋ยวรอบสามมาถึง ยืมไปลองได้ แล้วค่อย แวะมาคืนครับเฮีย

Comment

พี่เอก หา Socket mini Pci-e ให้หน่อยซิครับอยากได้ นะครับ

Comment

เง้อ....ขอไดรเวอร์ ด้วยคร๊า.....บ รอท่านอย่างใจจดจ่อ ตั้งแต่บ่าย T_T

Comment

up ๆ โครงการ 3

Comment

Originally posted by Gimojung View Post
                        พี่เอก หา Socket mini Pci-e ให้หน่อยซิครับอยากได้ นะครับ
                        ไม่ลืมครับ

Originally posted by ohm123 View Post
                        เง้อ....ขอไดรเวอร์ ด้วยคร๊า.....บ รอท่านอย่างใจจดจ่อ ตั้งแต่บ่าย T_T
                        คร้าบ

Originally posted by cafezone View Post
                        up ๆ โครงการ 3
                        ขอบคุณครับ

Comment

โห คุณ ได้โครงการ 3 แล้วหรอเนี้ย สุดยอดครับ (ผมคนโครงการแรงคร้าบบบ)

Comment

Originally posted by peedurst View Post
                            โห คุณ ได้โครงการ 3 แล้วหรอเนี้ย สุดยอดครับ (ผมคนโครงการแรงคร้าบบบ)
                            ครับไม่ลืมท่าน
                            ทีแรกว่าจะจบที่โครงการ 2 แล้ว พอดี ได้ของกันไม่ครบ ขาดไป 6 ครับ เลยมี 3

Comment

อยากจะบอกว่าล้อนซิหายเลย ใส่ 2 อัน สงสัยพังก่อนการ์ดจอ

version 1.6.1.1004 of it's turbo memory driver

http://www.laptopvideo2go.com/forum/...howtopic=19597

http://downloadcenter.intel.com/filt...ProductID=2813
                              Last edited by jommy; 2 Aug 2008, 15:23:48.

Comment

Working...
                              X