Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเรื่องอิงค์แท้งค์หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขออนุญาตขุดกระทู้ตัวเอง อิอิ

ขอถามอีกสักข้อนึงนะครับ
    คือว่าหมึกที่มากับแท้งค์หมดอ่ะครับเราสามารถซื้อหมึกอื่นเติมได้มั้ยครับ
    หรือว่าต้องเป็นหมึกแบบเดียวกับที่เราเติมครั้งแรก แล้วมันผสมกันได้มั้ยคับ
    หมึกที่เค้าใส่แท้งค์มารู้สึกว่าสีจะไม่ค่อยสดเท่าไร ถ้าผมจะซื้อหมึกใส่แองแบบหมึกแท้งค์ดดยเฉพาะที่ญี่ห้อดังๆหน่อยอ่ะครับสีมันจะสดกว่ามั้ยครับ

Comment

ดัน

Comment

ตอบหน่อยเหอะ

Comment

อิงค์แทงค์ดีต้องที่นี่

ระบบอิงค์แทงค์ที่ดี ที่สุดต้องที่เลยครับ ผมไม่อธิบายอะไรมากแล้วครับ ไปดูเอาเอง

www.inkmedias.com

หากใช้แทงค์ของที่นี่ ผมบอกได้คำเดียวว่าไม่ผิดหวังครับ

ใช้มาเป็นปี หัวพิมพ์ยังใช้ได้ดีอยู่เลย

Comment

Working...
          X