ในแบบ AGP8x ระหว่าง Radeon 1650Pro กับ Gf 7600GS นี่ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ?
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11

Thread: ในแบบ AGP8x ระหว่าง Radeon 1650Pro กับ Gf 7600GS นี่ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ?

OverclockZone Member dogfighter's Avatar

Default ในแบบ AGP8x ระหว่าง Radeon 1650Pro กับ Gf 7600GS นี่ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ?

จะซื้อให้น้องชายน่ะครับ ใช้เล่นเกมส์ และทำงานออกแบบด้วย photoshop, 3DMAX ระดับกลางๆ ครับ

ถามผมผมก็เชียร์ 1650Pro นะเพราะเคยใช้มาก่อน แต่เนื่องจากผมไม่เคยใช้ GF ตระกูล 7 ในแบบ AGP8X เลยอยากทราบว่าถ้าเทียบ 2 ตัวนี้แล้วตัวไหนเป็นตัวเลือกที่ดีสำหรับข้อจำกัดการทำงานข้างต้นที่ให้ไป

รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมเชื่อครับ ว่าคุณเป็นคนที่เลือก Hardware ได้ดีคนหนึ่ง ... ( ดูจาก ลายเซ็นต์ )

เนื่องจากความลงตัวในการทำงานแล้วนั้น ...

แนะนำเป็น X1650Pro ครับผม ...

แล้วอย่าลืม ความสำคัญ ในส่วนอื่นๆ เช่น Memory System ด้วยน่ะครับ ...

OverclockZone Member dogfighter's Avatar

webmaster ชมกันเกินจริงไปแล้ววว ผมยังอ่อนๆครับ~ ได้ที่ OCZ นี่ล่ะช่วยตัดสินใจ

อ่อ...แต่ขอขอบคุณนะครับ มาแนะนำให้ด้วยตัวเองเลย เดี๋ยววันนี้จะได้ไปเดินๆดู X1650pro อ่านราคาในเว็บราคาราวๆ 5500

Quote Originally Posted by dogfighter View Post
    webmaster ชมกันเกินจริงไปแล้ววว ผมยังอ่อนๆครับ~ ได้ที่ OCZ นี่ล่ะช่วยตัดสินใจ

อ่อ...แต่ขอขอบคุณนะครับ มาแนะนำให้ด้วยตัวเองเลย เดี๋ยววันนี้จะได้ไปเดินๆดู X1650pro อ่านราคาในเว็บราคาราวๆ 5500

ไม่เป็นไรครับ ... ขอให้โชคดีครับ ...

OverclockZone Member top41's Avatar

แนะนำ X1650Pro เนื่องจากสามารถเปิด HDR AA พร้อมกันได้ด้วยนะ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

X1650 ด้วยคนคับ

OverclockZone Member naruebase's Avatar
    บางบอน4 หนองแขม บางแค วงเวียนใหญ่ ท่าพระ พระราม2 ดาวคะนอง

X1650 Pro อีกเสียง ผมกำลังหาอยู่เหมือนกันคับ ติดอยู่ที่ว่า พ่อไม่ยอมอนุมัติงบซักทีอ่ะ -*-
    Last edited by naruebase; 5 Jan 2007 at 14:25:29.

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

X1650Pro อีกคน

ครับ ได้มาแล้ว Sapphire X1650Pro 5,580 บาท ที่ร้านฮาร์ดแวร์เฮาส์ครับ (สาขาไอทีพลาซ่า นครราชสีมา) สีขาวสวยดีครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ แรงเชียร์ X1650pro ใน AGP นี่คึกคักดีจริงๆ

OverclockZone Member neo20022's Avatar
    ยอดตาลแถบ จ.เพชรบุรี

1650Pro ด้วนคนครับ อิอิ...

sanuy
    Guest

อ่าว....
    อยู่โคราชหรอกเหรอ เหอะๆ
    บ้านไกล้เรือนเคียง

Bookmarks

Bookmarks