Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ 17 นิ้ว ปรับ 1024 *768 ปรับสุดทุกเกมส์ การ์ดจอตัวใดคุ้มค่ากับสเป๊คนี้ที่สุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ 17 นิ้ว ปรับ 1024 *768 ปรับสุดทุกเกมส์ การ์ดจอตัวใดคุ้มค่ากับสเป๊คนี้ที่สุดคับ

ขอถามตามหัวข้อเลยนะครับ คือผมกำลังจะซื้อการ์ดจอใหม่อะครับ แต่ขาดความรู้ อยากทราบว่าจอ 17 นิ้ว ปรับความละเอียดที่ 1024*768 ปรับสุดได้ แล้วก็ราคาคุ้มค่าตัวที่สุดสำหรับสเป็คเท่านี้ พี่ๆว่าควรเอาการ์ดจอตัวไหนดีคับ แบบว่าอยู่ได้อีกซักปี - 2 ปีอะครับ รอเครื่องใหม่ รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ น้องมาใหม่ นั่งเฝ้าบอร์ดเป็นวันเพิ่งสมัครสมาชิกครับ ขอบคุณครับ

เอาแบบคุ้มๆ อยู่ได้สัก 1-2 ปีเลยน่ะก็ น่าจะ 4850 อะคับ ผมว่าดูคุ้มและน่าจะอยู่ได้นานกว่าชาวบ้านหน่อย

Comment

งบ
      ถ้าไม่จำกัดก็ GTX280 นะ

Comment

ทุกเกมส์นี่รวมถึง Crysis ด้วยรึเปล่า แล้วต้องเปิดโหมดลบรอยหยัก AA + AF สูงสุด ด้วยไหม๊

Comment

รวมด้วยคับ crysis ด้วยแต่ GTX280 เลยหรอพี่ ปรับ 1024* 768 เองน้าาาาาาาาา

Comment

Originally posted by Comma View Post
            รวมด้วยคับ crysis ด้วยแต่ GTX280 เลยหรอพี่ ปรับ 1024* 768 เองน้าาาาาาาาา
            นั้นละ ยิ่งลื่น

Comment

ถ้าไม่เปิด AA
              ๘๘๐๐GT น่าจะเอาอยู่
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=156746

Comment

ถ้าเปิด AA ด้วยหละคับท่านพี่

Comment

ผมว่า 88GT ก็เอาอยู่ถูกดีด้วยช่วงนี้

Comment

88gt กับ 9800 gt ต่างกันแค่ชื่อกับแพ๊คเกจใช่ไหมครับท่านพี่

Comment

สรุปว่าผมควรเอา 8800 gt ใช่ไหมครับ

Comment

ช่วยตอบผมด้วยค้าบ จาซื้อแล้วคับ ขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยตัดสินใจคับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ

Comment

ผมเชียร์ ATi HD4850 คับ

Comment

ขอบคุณคับบ

Comment

Working...
                              X