Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในตอนนี้ การ์ด อะไรแรงกว่า HD4850 และถูกกว่า มีมั้ย บอกผมที (จะซื้อทนไม่ไหวแล้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4850 ไม่มีใครแรงกว่าในราคานี้แล้ว คุ้มสุดๆๆตอนนี้ ใช้มาแล้ว
    Windows Vista + 8.7 Driver แจ่มสุด

แต่แนะนำเตรียมงบ เปลี่ยน ซิงค์ด้วย

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
      ถามด้วยครับแล้วไอ้ขาวๆ ที่แปะอยู่ตาม RAM นั่นมันใช่ กระดาษกาว 2 หน้าตรา 3M หรือป่าวครับ ไม่รู้อ่ะครับ *-*
      ไม่ใช่ครับ เค้าเรียกว่า thermal pad เป็นแผ่นไว้นำความร้อน ลักษณะมันจะอ่อนๆ นิ่มๆหน่อย แถมขาดง่ายด้วย..

Comment

Working...
      X