Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast 6600TD เล่น PES6 ลื่นมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast 6600TD เล่น PES6 ลื่นมั้ย

กำลังตัดสินใจจะซื้อ Winfast 6600TD 256M
    อยากถามคนเคยใช้หรือใช้รุ่นใกล้เคียงอยู่หน่อยครับว่า
    เล่น PES6 หรือ winning9 โหมด high ความละเอียด 1280 x 1024 vertical sync on ลื่นมั้ยกระตุกป่าว
    จะซื้อเย็นนี้แล้ว

ไม่รู้ว่าลื่นไม๊
    แต่vertical sync ไม่ต้องเปิดครับ

Comment

อาจจะได้นะ แต่ผมว่าเปิดได้ไม่สุดนะ

Comment

ถ้าไม่เปิด vertical sync จะเห็นคลื่นกลางจอครับ ลองแล้ว

Comment

ไม่รู้ รู้แต่เล่น PES5 1024x768 สบายๆ
          ปล.ใช้รุ่นเดียวกันเปะ px6600 td 256 myvivo

Comment

ลองให้หน่อยซิ

Comment

ของผม ATi Mobile X600 ลื่นนะ
              ว่าแต่ว่า vertical sync เนี้ยะ เปิดยังไงหรอครับ

Comment

ati ไม่รู้เปิดตรงไหนเหมือนกัน

Comment

ผมเปิดทุกอย่าง 1280*1024 high PES5 ลื่นแบบไม่มีสะดุดเลย
                  คิดว่า PES6 ถ้าไม่ยก engine เกมใหม่หมดคงไม่น่ามีปัญหา
                  แต่ถ้าจะซื้อตอนนี้ลองมองพวก 7600 7300GT X1600 จะดีกว่ามั้ยครับ

Comment

บอกช้าไปหน่อย ถ้าตอนมีการ์ดจอะได้เทสให้ดู

Comment

Working...
                    X