Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้การ์ดจอ n7600gs แล้วเจอแบบเราบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้การ์ดจอ n7600gs แล้วเจอแบบเราบ้าง

เราใช้ การ์ดจอของasus รุ่น N7600GS แล้วพอเข้าเกมที่เป็น 3Dจะขึ้น ว่า
    The atkdisp display driver has stopped working normally ไม่ก็ขึ้นว่า
    The nv4_disp has stopped working เราเปลียน driver ดูหลายเวอร์ชั่นแล้วแต่ก็ไม่หายใครรู้วิธีแก้ไขบ้าง รบกวนช่วยบอกหน่อย

MB ยี้ห้ออะไรครับ

Comment

นี่มันปัญหาของ 7600GS กับบอร์ด DFI นี่ครับ ...

ถ้า NF4 ของ DFI ต้องใช้ ไดร์ฟเวอร์ชิพเซ็ต 6.70 ครับ ...

Comment

ไม่เคยเป็นครับ

Comment

เอาจากที่ไหนครับ มีแต่ 6.66 ครับ

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
          นี่มันปัญหาของ 7600GS กับบอร์ด DFI นี่ครับ ...

ถ้า NF4 ของ DFI ต้องใช้ ไดร์ฟเวอร์ชิพเซ็ต 6.70 ครับ ...
          โหลดจากที่ไหนครับท่าน

Comment

เจอแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X