Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Net hi-speed ของ True หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Net hi-speed ของ True หน่อยครับ

คือว่าผมใช้เน็ตเเบบธรรมดาจ่ายเดือนละ590

อยากจะอัพเกรดเป็น Super hi-speed 1 mb ไม่ใช่ 2 mb นะครับ

อย่ากทราบว่าตอนนี้ยังอัพเหรดได้อยู่มั๊ย

ถ้าได้จําเป็นต้องใช้อะไรบ้าง

http://www.truecorp.co.th/tha/promot...perhispeed.jsp

เข้าไปสมัครเลยครับ มันสามารถเลือก speed ได้ว่าจะเอาเท่าไหร่ ตรง ลูกค้าเก่าเปลี่ยน promotion อะครับ แล้วมีเบอร์ true move หรือเป็นสมาชิก true vision อยู่หรือป่าว ถ้ามีก็สมัครได้เลย
    คาดว่า 590 นี่ 256 k หรือป่าว

Comment

ดูระยะทางด้วยนะครับ เดี๋ยวเสียเงินฟรีๆ

Comment

สอบถาม true จะได้คำตอบแน่ครับ

Comment

แจ้งไปที่ True เลยครับ เด๋วเค้า up ให้ฟรีครับ ถ้าเป็นลูกค้าเก่า ตอนนี้ 590 จะได้ 1 M ครับ

Comment

จําเป็นต้องมีเบอร์ทรูหรือเปล่าครับ

Comment

จำเป็นต้องมี ซิมทรู หรือ เป็นสมาชิก ทรูวิชั่นด้วยครับ ไม่งั้น 1 M ต้องเสีย 890./เดือน

เบอร์บ้านไม่เกี่ยว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอถามอีกอย่างครับ บ้านผมอยู่เเถวสีลมใช้ได้ใช่ไหมครับ

Comment

Working...
                  X