Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวRCA Monster ในอมรของแท้ป่าวครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวRCA Monster ในอมรของแท้ป่าวครับ?

เห็นหัวละ 30 บาทเอง
    เห็นราคาแล้วตกใจไมมันถูกจัง
    ในใจก็คิดของปลอมป่าวหว่า

จะจริงได้เร้อ

Comment

ถ้าโลโก้ที่หัวลอกง่ายๆ ก็คงปลอมอ่ะครับ
      ซื้อมาไช้อยู่เหมือนกัน หัวละ25บาทที่อมร เพราะหน้าสัมผัสมันหนาดี และสวยดี ไว้ว่างๆถ่ายรูปไห้ดูครับ ถ้าเหมือนของผมก็ปลอม อิๆๆ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
        ถ้าโลโก้ที่หัวลอกง่ายๆ ก็คงปลอมอ่ะครับ
        ซื้อมาไช้อยู่เหมือนกัน หัวละ25บาทที่อมร เพราะหน้าสัมผัสมันหนาดี และสวยดี ไว้ว่างๆถ่ายรูปไห้ดูครับ ถ้าเหมือนของผมก็ปลอม อิๆๆ
        ยังไม่ได้ซื้อมาใช้ครับแค่เห็นเฉยๆ
        ซื้อคู่ละ 30 ยี่ห้อGOldmalaมาใช้แทน อิอิ พอดีงบน้อย คู่ละ30นี่ก็หนาใช้ได้เหมือนกัน
        ว่าจะเอามาจับคู่กะสายแลน กลังคิดอยู่ว่าจะใช้ของLink หรือ AMPดี
        เห็นทีวีโคตรสะนาว่าLinkดีเหลือเกิน กลัวว่าจะเป็นลิงหลอกเจ้าแทน
        แวบไปเห็นหัวยี่ห้อนึง 400กว่าๆ จำยี่ห้อไม่ได้ เห็นแล้วตกใจว่าราคาขนาดนี้คงดีมักๆ

Comment

สายสัญญาณ เคยได้ยินว่า cat6 ของ เบลเด้น แจ่มครับ.... ผมไปหาที่ ntp หล่ะไม่เคยมีของ...

Comment

ถามอีกอย่างครับว่าควรจะเลาะไส้ออกมาถัก หรือปล่อยไว้อย่างนั้นเฉยๆดีครับ

Comment

ต้องลอง... ส่วนมากจะ ถักคับ

Comment

-*-

เหมือนไนรูปนี่ปลอมครับ ตัวละ 25บาท แต่งานสวยดี หน้าสัมผัสก็หนาดี(รูปกล้องมือถือ ไม่ชัดครับ ขอโทดด้วย)

เรื่องเสียงนี่ไม่รู้เหมือนกันว่าถ้าเทียบกะ นูทริก คานาเร่ หรือยี่ห้อดีๆแล้วตัวนี้เสียงดรอปไหมนะครับ เพราะ2เส้นนี้เอาไปไช้ต่อกับ dock ipod เสียงมันดรอปมาตั้งแต่ dock แล้วอ่า
                Attached Files

Comment

แล้วถ้าผมไม่ถักนี่มีผลต่อเสียงอย่างไรบ้าง
                  พอดีขี้เกียถัก+ถักเปียไม่เป็นกลัวถักแล้วเละ

Comment

ตอบแบบ ฟันธง
                    ปลอมแท้ๆ เลยครับ

Comment

อย่าเรีกว่าของปลอมเลย ถ้ามันปลอม อาจจะนำไฟฟ้าไม่ได้ด้วยซ้ำ (ฮา)

แต่นี่ พอใช้ได้บ้าง เรียกว่าของเทียม

Comment

^^ เหมี้ยวๆ ชอบ แมวตัวนี้จัง

Comment

เห็นแมวในavartaของท่าเรือรบแล้วนึกถึงJokerเลย 5555+

Comment

ลองดูก็ไม่เสียหายอะไร ฮุฮุๆ

Comment

ผมเรียกว่าของลอกเลียนแบบ

Comment

Working...
                              X