Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Aero Cool Masstige-A หน่อยครับ(อันเก่าเปนไรไม่รู้)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Aero Cool Masstige-A หน่อยครับ(อันเก่าเปนไรไม่รู้)

คืออยากรู้ว่า พัดลมด้านหน้าของเคสมันจะมี Block ใส่มาให้1อัน ใช่ไหมครับ คือถ้าผมอยากจะใส่เพิ่มอีกตัวนี่ต้องทำยังไงครับ^^ เอาตัวยึดของHDD มาใส่มันก็ไม่ได้ พอดีซื้อพัดลมมาแล้ว เหลือครับ เครียดเลย แล้วมันมีขายไหมครับ??หรือว่าใส่ได้แค่ตัวเดียวจริงๆ

ยืมรูปของท่าน rhythm158 หน่อยนะครับ

ดันๆ ชอบตัวนี้เหมือนกัน

Comment

มีขายครับลองไปถามที่ร้าน TK COM ดูได้ครับ เค้าเรียกว่า Bracket นะครับ รู้สึกว่าราคาประมาณ 180 บาท หรือยังไงนี่หละครับไม่แน่ใจ

Comment

Working...
      X