Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามั่ง ชาว Eacan รายงานตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามั่ง ชาว Eacan รายงานตัวครับ

ของผมใช้ A500L ครับ ดูหนังแจ่มมากเลย ครับ

โชว์หน่อย

Comment

จัดให้ครับ บ้านรกมากครับ 5555+
      Attached Files

Comment

เอ่อ -*-

Comment

A500L กับ A600II งง มันขายได้ไง ราคาไม่เกินสองพัน ชุดลำโพงคอมราคาไม่เกินสองพันไม่มีใครเกิน 2 ตัวนี้แน่นอน

Comment

Originally posted by 501xx View Post
            A500L กับ A600II งง มันขายได้ไง ราคาไม่เกินสองพัน ชุดลำโพงคอมราคาไม่เกินสองพันไม่มีใครเกิน 2 ตัวนี้แน่นอน
            สมัยก่อนเคยปะยี่ห้อ Sonic Gear รุ่น Blue Thunder II 2,500 บาท

ใครจะซื้อราคาไม่เกิน 2 พัน แล้วต้องการเสียงกลางสูงที่เปิดกว้างกว่า
            แต่ต้องการเบสนุ่มลึกน้อยกว่า Microlab X3 2.1 ผมแนะนำตัวนี้เลยครับ
            เชียรอีกเสียง... (^-^)

Comment

ตอนนี้ยังมีขายที่ไหนบ้างหรอครับตัว A500L กับ A200

Comment

Originally posted by -:•:-KeeroV-:•:- View Post
                จัดให้ครับ บ้านรกมากครับ 5555+
                อิจฉาคนนี้อ่า โน๊ตบุ๊ค 3 ตัว แบ่งให้ซักตัวหน่อยซิ อิอิ

Comment

มารายงานตัวจ้า ผมใช้ A-500L อยู่เรื่องเสียงคุ้มครับกับราคาเท่านี้ เหมาะสำหรับคนปัจจัยน้อยอย่างผม อิๆ
                  ว่าแต่ จขกท.โมหรือปรับแต่งอะไรมั่งช่วยแนะนำเป็นแนวทางด้วยนะครับ ผมมือใหม่ครับ อิๆ
                  แต่ผมชอบเสียงเจ้าตัวนี้นะ ความรู้สึกของหูตะกั่วอย่างผม อิๆ

Comment

เรื่องโมยังเลยครับ ว่าจะเปลี่ยน C ภาคจ่ายไฟดู แนะนำให้หาใยแก้วหรือใยสังเคราะห์บุครับ ทำให้เสียงเบสนุ่มขึ้น

Comment

ขอบคุณที่แนะนำนะครับ eacan สู้ๆ ขอแนวร่วม หน่อยจ้า

Comment

ของผม a-500lครับ
                        ว่าแต่ตอนนี้ a-500l ของหมดเหรอครับ
                        เห็นใน advoice ไม่มีแล้ว

Comment

รายงานตัว A500L คับ(ลำโพงที่มีขาตั้งไม่เกี่ยวนะครับคนละชุด)
                          Attached Files
                          Last edited by soundmax; 3 Aug 2008, 07:09:21.

Comment

รายงานตัวด้วยคนครับ

ผมใช้ EACAN A-600II คู่กับ CARAT-HD1V ครับ

ผมว่าผมชอบตัวนี้มากกว่า A500L นะ เพราะเสียงกลางมันกว้างกว่า

แต่ยอมรับว่าเบสเนี่ยแพ้ A500L จริง ตัวนั้นมันมาเป็นลูกๆ เลย

ตอนนั้นราคามันต่างกัน 200 ตัดสินใจยากเหมือนกัน

...

ใครอยากได้ A500L เชียงใหม่ัยังมีนะ เพิ่งไปเดินดูมาตะกี้

Comment

เคยใช้ เเต่ขายไปเเล้วครับ รุ่นนี้เสียงเกินราคามากๆ

Comment

Working...
                              X