Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็นรูประบบน้ำที่ใช้ปั๊มตู้ปลาจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็นรูประบบน้ำที่ใช้ปั๊มตู้ปลาจัง

พอดีงบน้อยแต่อุปกรณ์เยอะ
    อยากดัดแปลงมาใช้ร่วมกันแต่
    ยังไม่มีตัวอย่าง ท่านใดมีรูปที่ใช้ปั๊มตู้ปลา
    เอามาแบ่งปันกันหน่อยคับ

ดูเต็มๆได้ที่http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=184197

Comment

อ่ะเอามาให้ดูอีกอัน ประหยัด อย่าบอกใคร อิอิ งบไม่เกิน 2500
      Attached Files

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
        อ่ะเอามาให้ดูอีกอัน ประหยัด อย่าบอกใคร อิอิ งบไม่เกิน 2500
        ใข้ปั้มตัวเท่าไหร่ครับ

ต่อไฟยังไง

Comment

Originally posted by HighEnd View Post
          ใข้ปั้มตัวเท่าไหร่ครับ

ต่อไฟยังไง
          ผมใช้ปั้ม 900 L/H ราคา 150 บาท ต่อไฟใช้ไฟบ้านนะคับ ง่ายๆ ไม่ยุ่งยาก

Comment

โฮะๆ..มีเหมืนกันแต่ไม่มีรูป

Comment

แจมด้วยคน

Comment

Working...
              X