Announcement

Collapse
No announcement yet.

drive DVD ของยี่ห้ออะไรดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• drive DVD ของยี่ห้ออะไรดีที่สุดครับ

ขอสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ใช้ LITE ON SATA อยู่ครับ เวลาจะดูดข้อมูล จากแผ่น dvd ไม่เคยดูดออกหมดซักทีครับ จะค้างอยู่ที่ช่วงครึ่งนึงของข้อมูลทังหมดน่ะครับ แล้วก็ eror ครับ(ข้อมูลหนัง dvd ครับ) เลยอยากจะลองถามดูว่า เพื่อนๆ เคยอาการเดียวกันหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ (แผ่นไม่เป็นรอยเลยครับ)

หัวอ่านใกล้เน่าแล้วมั้งครับ

ผมใช้ LITE ON IDE อยู่ 2 ตัว ลื่นปกติ

Comment

Originally posted by auto_ltd View Post
      ขอสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ใช้ LITE ON SATA อยู่ครับ เวลาจะดูดข้อมูล จากแผ่น dvd ไม่เคยดูดออกหมดซักทีครับ จะค้างอยู่ที่ช่วงครึ่งนึงของข้อมูลทังหมดน่ะครับ แล้วก็ eror ครับ(ข้อมูลหนัง dvd ครับ) เลยอยากจะลองถามดูว่า เพื่อนๆ เคยอาการเดียวกันหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ (แผ่นไม่เป็นรอยเลยครับ)
      แล้วแผ่นอื่นเป็นมั้ยครับ

Comment

แผ่นที่เป็นข้อมูลบางแผ่นก็เป็นอาการนี้ครับ บางแผ่นก็ผ่านไม่เป็นครับ(คือสามารถดูดข้อมูลได้ปรกติครับ) แต่ส่วนใหญ่เป็นอาการนี้ครับ (drive พึ่งซื้เดือน 3 ปีนี้ครับ)

Comment

PLEXTOR

Comment

ดูดข้อมูลแผ่นลิขสิทธิ์ป่าวครับ อิอิ

Comment

Working...
            X