Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำLCD19'' 2ms. หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำLCD19'' 2ms. หน่อยครับผม

งบ12,000ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ลืมบอกไปว่าเอาไว้เล่นเกมส์นะครับผม

Comment

2ms ไม่ใช่คนรวยจะซื้อได้นะครับ

ต้องรวยและฉลาด(น้อย) ด้วย

555+

Comment

Originally posted by คน View Post
        2ms ไม่ใช่คนรวยจะซื้อได้นะครับ

555+
        อะไรครับเนี่ยทำไมเป็นคนมารยาทต่ำขนาดนั้น มาขอความคิดเห็นนะครับถ้ามันดีไม่ดีตรงไหนก็บอกมา

Comment

Originally posted by คน View Post

555+
          บางครั้งมุขนี้บางกระทู้ก็เคยอยากตอบเพื่อความสะใจแต่ถ้ากับคนไม่สนิทเขาจะคิดว่าไปสบประมาทเขาครับ ผมเลยไม่กล้าเล่นมุขนี้(เน้นฮาไม่เคยคิดด่าใครเลยจริงๆนะตัว)
          อันนี้ไม่เกี่ยวกับจขกท.นะครับพูดแสดงความเห็นเท่านั้นเอง มะด๊ายด่านา...อย่าเข้าใจผิด

2msเท่าที่ดู19นิ้วเนี่ยจะมีน่าเล่นอยู่2รุ่นครับ คือ benq และ viewsonic ครับส่วนชอบตัวไหนนั้นก็แล้วแต่ชอบครับราคาจะอยู่หลัก9000.-เกือบ1kครับ แต่เบนคิวส์เท่าที่ดูภาพจะคมกว่านะครับ ส่วนวิวโซนิคเนี่ยเน้นสีใกล้เคียงธรรมชาติอาจจืดไปหน่อยกับคนชอบสีสรรค์ครับ ส่วนศูนย์บริการดีทั้ง2ยี่ห้อล่ะครับ เบนคิวส์ลองดูที่ไอทีซิตี้ครับ ส่วนวิวโซนิคเคยถามที่ซินเนคแต่จำร้านไม่ได้แล้วอ่ะครับลองถามส่วนการตลาดดูครับ

Comment

555+
            ไม่เข้าใจเค้าเลย - -"

น่าดีดจริงๆ

Comment

555+
              แรงไปนะครับ

Comment

ผมก็ว่าแรงไปนะ.......

ถ้า 2ms ดู BenQ FP93G X แต่หาของยากหน่อยครับ
                Last edited by iaung; 5 Jan 2007, 19:35:31.

Comment

viewsonic ครับ

Comment

Originally posted by iaung View Post
                    ผมก็ว่าแรงไปนะ.......

ถ้า 2ms ดู BenQ FP93G X แต่หาของยากหน่อยครับ
                    ว่าสิ้ินเดือนจะไปถอยครับ 9700 ที่พันทิพย์ เห็นแต่ร้าน สปีด(เรวกว่านารก) ก็จำเป็นน่ะครับหายาก ของขาดตลาด แต่ไม่รู้สิ้นเดือนจะมีของหรือป่าว

Comment

Working...
                    X