Announcement

Collapse
No announcement yet.

Computer audiophile ชาว OCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับ ติดตามห้องนี้มานานละครับ
    P_20171227_230749 - Copy.jpg
    Last edited by thanaruk18; 29 Dec 2017, 02:18:40.

Comment

• ทำไมวางใกลกันจังอ่า แถมนั่งใกล้ด้วย แบบนี้เสียงกลางไม่บางหรอครับ

Comment

• ถ่ายใกล้ครับ โต๊ยาว 1.5 ม. ผมวางลำโพงริมสุดครับ

Comment

• Comment

• นั่นห ่างแล้วนะ pm0.4d

Comment

• Originally posted by lekkiki View Post
              กราบ

Comment

• ไม่ได้แวะมาห้องนี้นาน ... เพิ่งกลับมาประกอบชุด Fanless PC ลง Win Server 2012 R2 เซตมาไว้ฟังเพลงได้ซักพัก .. ส่วนตัวน่าจะจบอยู่แถวๆนี้ละครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by _iNdYbOy_ View Post
                  น่าจะจบนะคนับ(จบชีวิต) ถถถถถถถถถ

ขอเผาสักหน่อย

LS 50 wireless มีจัดออฟชั่น เพิ่มเติมยังครับ เปลี่ยนแล้วได้ไรเพิ่มดีขึ้นยังไง ผมใช้ชุดนี้อยู่เหมือนกัน เผื่อเป็นแนวทาง

ส่วนตัวตอนนี้ ผมกำลังหาสาย USB Audioquest Carbon มาใช้ต่อกับคอม ลองดูอยู่ครับ

Comment

• ปีใหม่นี้ ขออวยพรให้ทุกท่านเจอลำโพง,สาย,DAC ดีๆ ที่ถูกใจ ไม่บานปลายหรือหลงทางกันนะฮะ

อวยพรสไตล์ผมมันก็จะราวๆนี้

Comment

• Originally posted by KOL25 View Post
                      LS 50 wireless มีจัดออฟชั่น เพิ่มเติมยังครับ เปลี่ยนแล้วได้ไรเพิ่มดีขึ้นยังไง ผมใช้ชุดนี้อยู่เหมือนกัน เผื่อเป็นแนวทาง

ส่วนตัวตอนนี้ ผมกำลังหาสาย USB Audioquest Carbon มาใช้ต่อกับคอม ลองดูอยู่ครับ

ตอนนี้น่าจะอยู่ช่วงสุดท้ายของการเบิร์นแล้วคนับ มีแค่ขาตั้ง ISO-L8R155 สำหรับตั้งบนโต๊ะให้ดอกยิงตรงเข้าหูพอดี

ส่วนที่ได้มาผมว่าได้ความลื่นไหลมากขึ้น เบสก็ดีขึ้นนะคนับ ไม่อั้นไม่อื้อ

ส่วนเรื่องสายนี่ถ้าจะอัพคงจะลองสาย Power ก่อนคนับ แต่คงอีกสักพักใหญ่ๆ เลย ถถถถถถถถถถ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

ขอให้สมหวังในสิ่งที่ปรารถณา สุขภาพแข็งแรง มั่งมีศรีสุข เดินทางปลอดภัย

ฟังเครื่องเสียงชุดเล็กชุดใหญ่ ก็ให้เพราะถูกใจไปหมด

Comment

• ftp://ftp.orban.com/Orban_Loudness_M...eter_2.9.6.zip

https://photos.app.goo.gl/94LxeJCNYbow8cyg2

โปรแกรมไรไม่รู้ ไปเจอมา เผื่อมีประโยชน์

Comment

• Comment

• Originally posted by _iNdYbOy_ View Post
                              ตอนนี้น่าจะอยู่ช่วงสุดท้ายของการเบิร์นแล้วคนับ มีแค่ขาตั้ง ISO-L8R155 สำหรับตั้งบนโต๊ะให้ดอกยิงตรงเข้าหูพอดี

ส่วนที่ได้มาผมว่าได้ความลื่นไหลมากขึ้น เบสก็ดีขึ้นนะคนับ ไม่อั้นไม่อื้อ

ส่วนเรื่องสายนี่ถ้าจะอัพคงจะลองสาย Power ก่อนคนับ แต่คงอีกสักพักใหญ่ๆ เลย ถถถถถถถถถถ
                              อ้อครับ สายไฟก็น่าเปลี่ยนครับ ผมมองๆ สาย Pangea AC-14SE ไว้เหมือนกัน

Comment

• ช่วงนี้ขอดันกระทู้นีสนะครับ...

ตามด้วยข่าวที่อาจทำให้เสียตังส์ สำหรับชาวเกมเมอร์ที่เป็นแฟนพันธ์แท้ Sennheiser ฮ่า ฮ่า ฮ่า...

https://www.munkonggadget.com/catalo...B8%B5_236.html

Comment

Working...
                                X