Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดรเวอร์ nvidia ตัวเก่า หาในเวบnvidia ไม่เจออ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดรเวอร์ nvidia ตัวเก่า หาในเวบnvidia ไม่เจออ่าครับ

มันไม่ให้โหลดตัวเก่าเหรอครับ

ไปหาเว็บ guru3d.com สิครับ

Comment

ขอลิ้ง เจอเลยได้มะครับ

ยังงี้มันมั่วอ่า
      พอดี ยังเด็ก มะรุ ฟอเเว เย้ยย้ากโย้ย ขอลิ้งหน่อยคร้าบ

Comment

จะเอาเก่าแค่ใหนเลือกเอาเลย ( Version 20 ยังมี ) พวกนี้ลงได้ทั้ง PC และ Notrbook
        แนะนำให้เอาที่มีเครื่องหมายถูกตรง WHQL เพราะเสถียรดี

http://www.laptopvideo2go.com/drivers/xp/15

.

Comment

nvidia.com >>> download drivers >> ไปตามทางเรื่อยๆ>>พอถึงหน้าให้คลิกดาวโหลดแล่ว

มองตรงซ้ายมือของท่าน ขวามือของจอ
          ในช่อง Additional Info
          จะมีเมนูให้เลือก3อัน

ให้เลือก Windows XP/2000 Driver Archive
          Last edited by BoM; 7 Aug 2008, 13:48:33.

Comment

Working...
          X