Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aspire 5920G-934G32Bn เดือนมกราคมปีหน้าจะลดเหลือประมาณเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aspire 5920G-934G32Bn เดือนมกราคมปีหน้าจะลดเหลือประมาณเท่าไรครับ

มีงบ 50k ครับ

อยากได้ Aspire 5920G-934G32Bn แต่ไปเชคราคาที่เวปตอนนี้มัน 59k

ปีหน้าเดือน มกราคมประมาณปลายๆเดือนมันจะลดเหลือประมาณเท่าไรครับ

ใครพอจะทราบบ้างครับ ขอบคุณครับ

ตอนนี้เห็นออกรุ่นใหม่แล้วเป็น 5930
    ถ้ารอถึงมกราคมปีหน้าคงมีแต่มือ 2 ครับ
    ถ้าจะเอารุ่นนี้ก็หาได้เลยตอนนี้ครับ

Comment

กรรม เดือนมกราคมปีหน้าเก็บตังได้ 50000 พอดีอะ

T___Tเซ็งจริงๆ ดูยี่ห้ออื่นรุ่นอื่นเสปคก็ไม่ชอบเลย สน G2SG ด้วย แต่ราคามันโหดจังเลย ตัวนี้ปีหน้าจะยังมีขายไหมเนี่ย

Comment

ราคาเท่าเดิม ยิ่งนานไปก็จะได้สเปกดีขึ้นครับ

Comment

รุ่นนี้ไม่มีผลิตแล้วอิอิอิ Aspire 5920G-934G32Bn

เพราะเปลี่นมาขาย Aspire 5930G แทนอิอิอิอิอิ

Comment

Working...
          X