Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4. 541 กับ P4.630 อันไหนหน้าใช้กว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

P D มานเป็น Dual แต่ก็ยังงงอยู่ว่ามานแรงกว่ากันยังไง
    ถ้าเป็นมือใหม่ก็จะดูที่ว่า ค่าGHz มาก ก็จะบอกว่าว่าเร็วกว่า
    แต่การทำงานผมก็งงอยู่ แฮะๆ

Comment

ถ้าระหว่าง 2 ตัวนี้

ผมเลือก P4.630 ครับ

เป็นคำตอบสุดท้ายด้วย

Comment

พี่ท่านครับ P5GD1 นะครัลองเดินหาจิครับ 640 ดีก่านะ
        แค่มันจะไม่ค่อยมีแล้ว

Comment

631 เปน cedamil 65nm

Comment

เล่น 630 ไปสิครับ
            แค่ 200 MHz Overclock เอาก็ได้
            แต่ Cache L2 มันหามาเพิ่มไม่ได้นะ อิ อิ
            สองร้อย MHz อ่ะจิ๊บๆ เอา Cache เยอะไว้ก่อน

Comment

ใช่คับ เล่น 630 ดีก่า
              ตอนนี้ผมใช้ 541 อยู่คับขอบอกว่าห่วยมากๆเลยครับ ทำงานนิดเดียวCPUโหลดเยอะชิหายเลย เสียงดังด้วย

Comment

เป็นผมเล่น celeron ตัวใหม่ แคช 512 ครับ เห็นเขาว่ากันว่า คล๊อกกระจุยกระจายครับ

Comment

Working...
                X