ช่วยแนะนำ Card Lan ที่สามารถ ใช้กับ IPCop ได้หน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ช่วยแนะนำ Card Lan ที่สามารถ ใช้กับ IPCop ได้หน่อยครับ

OverclockZone Member 13evils's Avatar
    In the darkside of your mind

Default ช่วยแนะนำ Card Lan ที่สามารถ ใช้กับ IPCop ได้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ Card Lan ที่สามารถ ใช้กับ IPCop ได้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Teardrop's Avatar

ของ D-Link ผมใช้กับ M0n0wall ได้นะงับ (ญาติกันนั้นละ)

เอาจริงๆ card lan ทั่วๆ ปายได้เกือบหมดนิงับ ^^a'

OverclockZone Member 13evils's Avatar

Quote Originally Posted by Teardrop View Post
    ของ D-Link ผมใช้กับ M0n0wall ได้นะงับ (ญาติกันนั้นละ)

เอาจริงๆ card lan ทั่วๆ ปายได้เกือบหมดนิงับ ^^a'
    อ่ะคับ แต่อยากได้ที่มัน ไม่ต้องลง Driver อยากได้ที่ IPcop รู้จักเลยน่ะครับ

ระบุรุ่นเลยก็ดีนะครับ อิอิ ^^

แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ

OverclockZone Member venus's Avatar

ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับที่เห็นแน่ๆคือ chip intel realtek อันหลังถูกกว่านะครับใช้งานได้ดี
    หลังกล่องมันก็บอกนะครับ compatible Linux

Quote Originally Posted by venus View Post
    ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับที่เห็นแน่ๆคือ chip intel realtek อันหลังถูกกว่านะครับใช้งานได้ดี
    หลังกล่องมันก็บอกนะครับ compatible Linux
    ขอบคุณมากครับ

Bookmarks

Bookmarks