Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 เล่น เกมพวกนี้ ภาพสูงสุดได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by damned View Post
    เกมที่ทำให้ผมกระตุกได้ มีเพียง H Game อย่างเดียว จุ๊กกรู้~

Comment

55555+

Comment

Originally posted by lushio View Post
        DX9 อะดิท่าน ลองเล่นCRYSIS DX10 ในวิสต้า ดูสิ มันไร้เทียมทานจริงๆ อะไรก็เอาไม่อยู่
        เปิดสุดไม่กระตุก ให้โดดถีบยอดอกเลย รับประกันความตุกครับ
        มาคอนเฟิม อีกคนครับ จากที่เล่นใน xp ปรับ all hight พอมาเล่นในวิสต้า all mediem เลย ที่ความละเอียดเท่ากัน

Comment

ผมเล่น crysis all hight 1680x1050 สบายๆครับลื่นดี อ๋อถามหน่อยถ้าจอผม 22 นิ้ว ปรับความระเอียดต่ำกว่านี้จะดีไหม รึว่าต้องปรับเท่านี้ดี

Comment

เอาเท่าที่ผมมีเกมส์อยู่นะ อยากรู้เกมส์ไหนเล่นได้แรงไหม ส่งเกมส์มา อิๆ

Asssasin's Creed
            Devil May Cry 4

สองเกมส์นี้ 1680*1050 เปิดสุด 4xaa ได้หมดครับ

crysis 1680*1050 all high ลื่นครับ (เฉลี่ย30) ส่วนvery high เล่นได้ที่1280*1024 ครับผมถึงลื่นดี ตอนนี้ก็เล่นค่านี้อยู่ อุๆ แต่1680*1050 all high ภาพใหญ่สะใจดี สวยดีด้วย ลื่นกว่า1280*1024 very high หน่อย

farcry 2 รอเหมือนกัน เกมส์อื่นๆ ไม่รู้จักแฮะ

Comment

Originally posted by shady View Post
              เอาเท่าที่ผมมีเกมส์อยู่นะ อยากรู้เกมส์ไหนเล่นได้แรงไหม ส่งเกมส์มา อิๆ

Asssasin's Creed
              Devil May Cry 4

สองเกมส์นี้ 1680*1050 เปิดสุด 4xaa ได้หมดครับ

crysis 1680*1050 all high ลื่นครับ (เฉลี่ย30) ส่วนvery high เล่นได้ที่1280*1024 ครับผมถึงลื่นดี ตอนนี้ก็เล่นค่านี้อยู่ อุๆ แต่1680*1050 all high ภาพใหญ่สะใจดี สวยดีด้วย ลื่นกว่า1280*1024 very high หน่อย

farcry 2 รอเหมือนกัน เกมส์อื่นๆ ไม่รู้จักแฮะ
              โหดๆ เล่น 1680*1050 ใช้ 4850 เหมือนกันของ Asus ลอง crysis เกมเดียวอยู่เลยก็ลื่นนะเปิดระดับสูง x4

Comment

H เกมส์ เกมส์ไม่กระตุก แต่คนกระตุก 5555

Comment

H game นี่กระตุก ปิ๊ดๆๆๆเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by purena View Post
                    H game นี่กระตุก ปิ๊ดๆๆๆเลยอ่ะ
                    ปิ๊ดๆๆๆ นี่เสียงอะไรอ่ะครับ

Comment

ทำไม 4850 ยังตุกเลยหรือ CPUท่านใช้อะไรกัน ผมใช้ GF9600GSO Palit ปรับ 1280x1024 All High 4x
                      ยังไม่ตุกเลย หน่วงแค่ ฉากเครื่องบินฉากเดียว ที่เหลื่อลื่น ไม่รู้จะลื่นยังไงแล้ว

Comment

ใช้ x1300 เล่น H-GAME ไม่กระตุกครับ ทั้งคนทั้งเกมส์ เพราะผมฝึก "ตรันตระ" อยู่ 5+5+5

Comment

Originally posted by Moopingkrup View Post
                          ใช้ x1300 เล่น H-GAME ไม่กระตุกครับ ทั้งคนทั้งเกมส์ เพราะผมฝึก "ตรันตระ" อยู่ 5+5+5
                          โฮ้วลี่ชิทททททททททททททททททททททททททท!!!!
                          ร้ายกาจมากท่าน

ตอนนี้ผมฝึกเรือล่มปากอ่าวอยู่
                          เเต่ไปร่มที่กลางเเปซึฝิกทุกที(^_^)

Comment

ถ้า E8400 OCz4Gb800 HD4850 ไครซิสจะกระตุกมั้ย ?

Comment

Originally posted by damned View Post
                              เกมที่ทำให้ผมกระตุกได้ มีเพียง H Game อย่างเดียว จุ๊กกรู้~
                              กระตุกยังไงอ่ะ แบบจะขาดใจหรอ หรือว่าแบบขึ้นสวรรณ์

Comment

ยืนยัน กับ H เกมด้วยคนครับ

ไม่มีการ์ดไหนสยบได้ละ
                                การ์ดยิ่งเทพยิ่งกระตุกครับ

Comment

Working...
                                X