Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ จะเข้าไทยประมาณวันไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+ จะเข้าไทยประมาณวันไหนครับ

พอดีสนใจตัวนี้อยู่เลยอยากรู้อ่ะครับ

กำลังรอตัวนี้อยู่เหมือนกัน เคยเมล์ไปถามร้าน Busitek แล้วแต่เงียบ

Comment

รอดูด้วยคน

Comment

อยากได้อยู่เหมือนอิอิ

Comment

โดยส่วนตัวคิดว่าคนรักการ์ดเขียวรอตัวนี้หลายคนเหมือนกันนะ อย่างน้อยก็ 4 คนละ..หุหุ

Comment

สนใจด้วยครับ อยากรู้ราคาจัง

Comment

คงจะสัก 2-3 เดือนนะแต่เป็น evga นะข่าวออกมาว่าเป็นประกันเทพมาก ที่เหลือไม่บอกปล่อยให้ งง... 555+ ราคาประมาณ 7 พันปลายๆ

Comment

อีก 2-3 เดือนเลยหรอคับ พี่น้องคับ ป่านนั้น 4850 กินเรียบหมดพอดี ผมรออยุ่เนี่ย ว่ามานจะเปิดมาราคาเท่าไหร่ครับ???

Comment

แอบเอามาจาก EVGA
                  Attached Files

Comment

ตอนนี้มีแต่evgaที่มีของขายจริง
                    แต่XFX ก็เริ่มเข้ามาใน list ของ newegg แล้ว
                    ราคาเมืองไทยน่าเท่าเมืองนอก199$ 6600บาท คิดว่า..

Comment

Originally posted by Comma View Post
                      อีก 2-3 เดือนเลยหรอคับ พี่น้องคับ ป่านนั้น 4850 กินเรียบหมดพอดี ผมรออยุ่เนี่ย ว่ามานจะเปิดมาราคาเท่าไหร่ครับ???
                      อย่างช้าครับ ตอนนี้เค้าสั่งของจ่ายเงินแล้วรอของส่งท่าเรืออย่างเดียวครับ

Comment

ผมก็รอนะ แต่ก็สองจิตสองใจ รอดู ราคาระหว่าง 4850 ref กับ 9800Gtx

Comment

Working...
                        X