Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่ถอดพัดลมเดิมของHD 4850 มีวิธีเพิ่ม ซิงค์หรือพัดลมเป่าไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าไม่ถอดพัดลมเดิมของHD 4850 มีวิธีเพิ่ม ซิงค์หรือพัดลมเป่าไหมครับ

ถ้าไม่ถอดพัดลมเดิมของHD 4850 มีวิธีเพิ่ม ซิงค์หรือพัดลมเป่าไหมครับ
    เช่นอาจจะติดบนหลังการ์ดเเทนหรือที่อื่นเเทน

หรือมีวิธีอะไรบ้างครับ นอกจากปรับพัดลม

ขอบคุณครับ

ยกแอร์มาใกล้ๆการ์ดจอเลยงับ -*- ปรับรอบพัดลมดีก่าคับ รึไม่ก้อ หาซิ้งดีๆซักตัว http://www.pcper.com/article.php?aid...e=expert&pid=3

เผื่อใครอยากได้hr-03gt เหมือนผมใส่ 555555

Comment

ฺฮาตาริ

Comment

เอาน้ำแข็งใส่ถุง ไปวางบนการ์ด เหวอ!!

Comment

หลังการ์ดคงไม่ช่วยอะไรเท่าไหร่หรอกครับ
          ถ้าอยากติดเพิ่ม ก็หาพัดลม PCI มาติดที่ด้านล่าง ให้ดูดลมไปเป่าที่โบลว์เวอร์และก็ซิ้งค์มอสเฟสก็ได้ครับ

Comment

พัดลมหน้าเคส เป่าเข้า12cm ซัก1ตัว

ปรับรอบพัดลมซัก50% แค่นี้ก็เย็นๆแล้วครับ

ตอนแรกผมว่าจะแกะcover แล้วเอาพัดลมรัดติดแล้วเป่า เหมือนตอนทำกับ8800gts g80ช่วยได้เยอะเลย แต่นี่sinkมันบาง+มันปิดฟินไล่ลมร้อนออกหลังเคสเลยทำไม่ได้

Comment

Working...
            X