Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามครับ เกี่ยวกับการเลือก supply

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามครับ เกี่ยวกับการเลือก supply

...คือถ้าผมใช้ HDD 2 ตัว,DVD Rom 2 ตัว,จอ LCD 17"
    M/B ECS geforce 6100sm-m , การ์ดจอ XFX 8600 GT ครับ มันมีวิธีเลือกซื้อ supply อย่างไรครับและก็มีวิธีคิดยังไง ว่าไฟที่จ่ายให้จะพอหรือเปล่า ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ

งบเท่าไรคับ DELUX DLP35A 500WATT 900.- ตัวนี้ก้จ่ายพอ หรือ RAIDMAX530SS 530WATT 1400.- ตัวนี้ก้พอ คุณภาพตามราคาคับ

Comment

Working...
    X