Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ATI เรนเดอร์เนียนกว่า Nvidia จริงๆหรอคับ เหนพูดกันหลายคน ถ้าจริงผมจาได้ไม่ลองไปค่ายเขียว เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by PinBall View Post
      จะเทิดทูลอะไรกับค่ายการ์ดจอนักหนาครับ มันทำมาหลอกฟันเบี้ยในกระเป๋าเรานั่นแหละ ไม่ต้องพยายามไปเชียร์มันมากหรอกครับยังไงมันก็ไม่ให้ใช้ฟรีหรอก
      ถูกกกกกกกก

Comment

ยังไม่เคยลองสีเขียวครับ แต่สีแดงที่ใช้อยู่บอกได้ว่า เธอ เกิด มา เพื่อ ฉัน
        หุหุหุ
        ปล. ลายเซ็นของคุณ TRIPPLE-X น่ากินมากครับ เอิกๆๆๆ

Comment

ตอนแรกผมก็ใช้ NVDIA อยู่ พอไปได้การ์ด ATI มา เวลาเล่นเกมภาพมันคนละเรื่องเลยครับ ผมมองก็รู้เลย หนังด้วย

ผมเทียบอย่างนี้ 8800 GTS 320MB/320BIT - ATI HD 3850 DDR3 256MB 256BIT ผมเทส 3Dmark แล้ว เรื่องคะแนน หรือการเล่นเกม 8800 GTS ได้เปรียบแน่นอนแถมมันคนละเรื่องด้วย แต่เรื่องภาพ ATI ได้เปรียบกว่าเยอะครับ คะแนนน้อยกว่าไม่เยอะมาก แต่เรื่องภาพมันดีกว่าเยอะผมยอมใช้ ATI ดีกว่าครับ ไดรเวอร์ ATI ดีๆๆๆ ก็มีถมไปนะครับ

Comment

เด็กเมพ 2 แน่ๆๆ

Comment

ถ้าอยากเกิดต้องตั้งแบบนี้ใช่ไหมครับ"พวกIntelกับAMDอันไหนแรงกว่ากัน"หรือไม่ก็
              "ATIกับNvidiaอันไหนดีกว่ากัน" แล้วก็หาเหตุผลข้างๆคูๆมาสนับสนุนความคิด
              อืม........ดีจริงๆสร้างสรรค์มากๆ"มันแสดงถึงตรรกะความคิดในหัวนะนั้นว่าแค่ไหน"
              ปล.เทียบกับอีกคนที่หัวเราะเสียงดังๆเขายังมีข้อมูลมานำเสนอนะ..แต่กับพวกหลังๆนี้....
              ความรู้สึกสินะ.....หรือเกิดธาตุแปรปรวนขึ้นมาละนั้น........ว่างจัด.....แฟนทิ้ง....หรือถึงวัย.........
              หรือไม่มีอะไรทำอยากกวนประสาทคนเล่น........

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                ตอนแรกผมก็ใช้ NVDIA อยู่ พอไปได้การ์ด ATI มา เวลาเล่นเกมภาพมันคนละเรื่องเลยครับ ผมมองก็รู้เลย หนังด้วย

ผมเทียบอย่างนี้ 8800 GTS 320MB/320BIT - ATI HD 3850 DDR3 256MB 256BIT ผมเทส 3Dmark แล้ว เรื่องคะแนน หรือการเล่นเกม 8800 GTS ได้เปรียบแน่นอนแถมมันคนละเรื่องด้วย แต่เรื่องภาพ ATI ได้เปรียบกว่าเยอะครับ คะแนนน้อยกว่าไม่เยอะมาก แต่เรื่องภาพมันดีกว่าเยอะผมยอมใช้ ATI ดีกว่าครับ ไดรเวอร์ ATI ดีๆๆๆ ก็มีถมไปนะครับ
                ยังมีคนที่คิคเหมือนกันกับผม และคุณอีกหลายคนครับ...อิอิ

Comment

งานเข้าอีกแล้วคับพี่น้อง

Comment

Originally posted by MAIMAI View Post
                    เด็กเมพ 2 แน่ๆๆ
                    5555555+ เปงไปได้

Comment

Originally posted by Comma View Post
                      ATI เรนเดอร์เนียนกว่า Nvidia จริงๆหรอคับ เหนพูดกันหลายคน ถ้าจริงผมจาได้ไม่ลองไปค่ายเขียว เอิ๊กๆ
                      เรื่องภาพแล้วแต่สายตาคนครับ เคยอ่านในนี้บางคนใช้เขียวแล้วไปใช้แดงก็บอกไม่ต่าง บางคนใช้แดงแล้วไปใช้เขียวก็บอกว่าต่าง
                      คนเราชอบไม่เหมือนกัน เปรียบเหมือนบางคนชอบผู้หญิงตัวเล็ก บางคนชอบผู้หญิงตัวสูง ตัวเราเองจะเป็นคนตัดสินใจว่าชอบแบบไหนมากกว่า

Comment

ใช้ 9600GT หรอ ?
                        ท่านซื้อ 9600GT มาเมื่อไหร่
                        ถ้าบอกว่าซื้อมาก่อน 4850 จะออก ผมจะไม่แปลกใจในกระทู้นี้เลยซักกะนิด

ปล. รูปขำๆนะ อย่าเครียด
                        Attached Files

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                          ใช้ 9600GT หรอ ?
                          ท่านซื้อ 9600GT มาเมื่อไหร่
                          ถ้าบอกว่าซื้อมาก่อน 4850 จะออก ผมจะไม่แปลกใจในกระทู้นี้เลยซักกะนิด

ปล. รูปขำๆนะ อย่าเครียด

จกขท หายไปแล้ว สงสัยไปนอน 5555+ หลังจากไปโวยไว้ในห้อง อินเทล มุกนี้เล่นกะเกิดเลยนะเนี่ย

ป.ล ผมบอกก่อนว่าไม่ได้เชียร์ค่ายไหนนะ แต่มาดูกะทู้แล้ว อะวะขอมั่ง
                          Last edited by visionnet; 3 Aug 2008, 02:33:24.

Comment

อยากโพสรูปมั้งอ่า... - -*

Comment

ตอนนี้ได้ข่าวว่า GF8400M, GF8600M งานเข้าตุงนังเลยครับ

สาวกสินค้าต่างชาติอย่างรุนแรงนี่มัน ไอพม่าหรือขี้ข้าฝรั่งหรือเปล่าว้า เลือกที่จะชอบกันได้แต่อย่าอย่างนี้เลย

(ก็แปลว่าใช่คนไทยหรือเปล่าวะ ชวนกันทะเลาะเพราะสินค้าของต่างชาติ)
                              Last edited by lowlii; 3 Aug 2008, 02:42:52.

Comment

ยังไม่ง่วงกันรึครับ

Comment

Working...
                                X