Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาคอมในปัจจุบันนี้(ถามทุกท่านเลยครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาคอมในปัจจุบันนี้(ถามทุกท่านเลยครับ)

ตอนนี้ราคาคอมมีแนวโน้มว่าจะสูงขึ้นหรือลดลงครับ รึว่าอุปกรณ์เพิ่มหรือลดเป็นบางตัวแล้วอุปกรณ์ตัวไหนเพิ่ม มากน้อยเท่าไรมั้งครับเพราะได้ข่าวว่าแรมสูงขึ้นมากครับ แล้วมีแนวโน้มลดลงไหมครับถ้าลดน่าจะประมาณช่วงไหนครับ

***ถามมากไปหน่อยนะครับอย่ารำคาญผมนะครับ

ใช่ๆ ครับ Ram สูงจนน่าตกใจ จะ 1000 ต่อ G เข้าไปแล้ว Advice จาก 3พันก่าๆ นิดๆ ตอนนี้ 4 พันกว่าแล้ว

Comment

Ramนี้มันขึ้นๆลงๆตั้งแต่ต้นปีแล้วครับ..ต้องดูราคาตามไตรมาสย้อนหลังดู

Comment

ขอให้ddr1 ขึ้นเอาๆๆๆ ddr2 ตกเอาๆๆๆ

Comment

แรมราคาจะขึ้นๆลงๆแล้วแต่ตลาดจากต่างประเทศด้วยน่ะครับล็อตที่รับมาสูงเขาก็ต้องขายสูงเป็นธรรมดาครับ
          แต่ผมแปลกใจว่าทำไมddr1ที่ไม่ค่อยมีคนสนใจน่าจะตกแต่ดันแพง เนื่องจากถามคนขายแล้วก็ได้รับคำตอบว่ามันเริ่มหายากซะงั้น
          เคยเห็นแตสินค้าใดคนไม่สนใจซื้อราคาจะตกนะเนี่ย

Comment

Working...
          X