Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi 3650 อยากถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi 3650 อยากถามครับ

1. จากรูปข้างล่างมันแตกต่างกันอย่างไรครับ
    2. ATi CrossFire Ready มันหมายถึงอะไร แล้วตัวทางซ้ายมือมันไม่มีมันต่างกันอย่างไร
    3. ATi CrossFire Ready มันต้องซื้อการ์ดเพิ่มอีกตัวหรือปล่าว หรือมันทำได้ในตัว อิอิอิ

อยากถามครับ เห็นราคามันพอจับต้องได้ เลยอยากรู้ข้อมูล
    Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:51:46.

สามารถต่อการ์ดจอได้ 2 ตัวครับและเมนบอร์ดต้องรองรับด้วยนะ ทำให้ประสิทธิภาพการเล่นเกมส์ดีขึ้น และเกมส์ต้องรับรองด้วยเช่นกัน

Comment

Working...
    X