Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600m gt กะ 8600m gt ddr3 ตัวไหนแรงกว่ากันอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600m gt กะ 8600m gt ddr3 ตัวไหนแรงกว่ากันอ่าคับ

พอดีไปเจอในรุ่น Aspire 5930 เป็นการ์ดจอ 9600 mgt แต่มะแน่ใจว่า ddr2 หรือ 3

เลยอยากรู้ว่าถ่าเทียบกะ 8600 m gt ddr 3 จะเป็นไงมั่งอ่าคับ

เพราะราคาตัวแรกมันก็น่าลอง 46900 เป็น centrino 2 ด้วย

ผู้รู้ช่วยเปรียบเทียบให้ทีนะคับ

ขอบคุณอยางแรงเลย ^_^

เล่นตัวที่เป็น 9600m ไปเถอะครับ

รุ่น 8600 ตอนนี้เค้าพบว่า chip มีปัญหา อย่าเสี่ยงเลยครับ

Comment

ddr2 ฟังธงครับพี่น้อง

ราคาที่เห็นเป้นของตัวถูกอ่ะครับพี่น้อง

มันเป็นแค่ Drive DVD-RW ครับพี่น้อง

Comment

ตัวบลูเรย์ไม่ซีเรียสคับผม

เพราะมะค่อยได้ใช้อยู่แล้ว

แต่ซีเรียสที่การ์ดจอคับ

เพราะต้องใช้ไปอีกนานเลย

ขอบคณมากมายสำหรับคำตอบคับ

^_^

Comment

Working...
        X