Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย 8 pin ของการ์ดจอหาได้ที่ไหนครับ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย 8 pin ของการ์ดจอหาได้ที่ไหนครับ???

คือผมจะเอามาเสียบกับตัว 9800GX2 ครับ แต่ในกล่องไม่มีแถมมาให้ แถม power ก็ไม่มีหัวอีกตะหาก........เลยอยากทราบว่าพอจะหาซื้อได้ตามที่ไหนบ้าง หรือ พอจะหาทำเองได้หรือไม่ ขอความเห็นด้วยครับ

ดันหน่อยคับๆๆ

Comment

ร้านที่ซื้อการ์ดจอนั้น ละ

Comment

Jadi TK Bisitek ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

ใช้ ENERMAX LIBERTY 620W ดิมีให้ชัวร์

Comment

ไม่มีขาย Jadi ไปถามมาแว้วร้านอื่นไม่รู้ ไปซื้อ 6 พินนะ

Comment

ไม่มีขายครับหายากมากส่วนมากจะมากับกาดจอ ถ้าเพาเว่อ ก๊ากๆๆ อย่างเช่น
                DTECT เป็นต้น
                อ้อ ลองเดินดูเเถวเซียอ่ะร้าน AUTONET อ่ะ น่าจะมีเเต่ถ้าไม่มี เอาที่ผมก็ได้ ของ GAXALY
                เส้นละ 100 บาท มีเยอะ

Comment

ตลกอยู่ว่า ขายการ์ดจอแล้วไม่แถมสายไฟ 6 พิน
                  คำถาม แล้วกุจะไปหาที่ไหนวะเนี่ย
                  อิอิ

Comment

Working...
                  X