Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ HD3850 256 mb รุ่นไหนมันเย็นสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ HD3850 256 mb รุ่นไหนมันเย็นสุดครับ

จะซื้อ HD3850 256 mb รุ่นไหนมันเย็นสุดครับ

เพราะที่บ้านไม่ติดเเอร์ครับ ละก็ไม่อยากมาซื้อพัดลมเพิ่มอ่ะครับ

IceQ มั้งครับ...อิอิ
    แล้วฝากถามอีกนิดครับ HIS เนี่ยแถมอะไรบ้างครับ

Comment

เอา IceQ 3 TurboX เลยคับ แต่...4850 ดีกว่านะ (นอกเรื่องอีกแล้ว - -')

ของแถม มันแล้วแต่บางเวลานะ ผมว่า ที่มีแน่ๆน่าจะเป็นสาย CrossFireX กะหัวแปลง DVI แล้วก็แผ่น Driver

Comment

Originally posted by championrpg View Post
        เอา IceQ 3 TurboX เลยคับ แต่...4850 ดีกว่านะ (นอกเรื่องอีกแล้ว - -')

ของแถม มันแล้วแต่บางเวลานะ ผมว่า ที่มีแน่ๆน่าจะเป็นสาย CrossFireX กะหัวแปลง DVI แล้วก็แผ่น Driver
        งบมี เเค่พอซื้อ รุ่น 3850 256 mb ครับ เลบยอยากได้ รุ่นที่เย็น ๆ ไม่ต้อง iceQ

Comment

ปรับรอบพัดลมเอาครับ

Comment

กำ...แล้วไฟฉายติดไขขวงไม่มีหรอครับเห็นในคลิปมีนะครับ..เฮ้อใครแกะเอาไปหว่า

Comment

งั้น ปรับรอบพัดลมได้ คงซื้อ ยี่ห้อไหนก้ได้ละมั้งครับ ทีนี้เน้นเเรง มีคุณภาพของไรดีครับ

Comment

ดูที่ heat sink สวยๆหนาๆท่าน...อิอิ HIS จัดไป

Comment

ผมเห็น heat sink มันมี 2 เเบบอ่ะครับ คือ
                  1. เเบบที่ เปง การ์ดเปลือย เเต่จะมีพัดลมตรงกลาง ล้อมด้วย วัสถุโลหะ
                  2. เเบบที่ เปงการ์ดทำมาสวยๆ มีสกีนรูปภาพ พัดลมจะอยุ่ริมๆ
                  ไม่ทราบว่าเเบบไหนจะเย็นกว่ากันครับ

Comment

แบบที่ 2 นึกภาพไม่ออกคับ - -' แบบ IceQ รึเปล่า? ที่มันจะเป่าลมร้อนอกมาทางตูด (ออกนอกเคส) ถ้าใช่ ผมว่าแบบนั้นเย็นกว่านะ

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                      แบบที่ 2 นึกภาพไม่ออกคับ - -' แบบ IceQ รึเปล่า? ที่มันจะเป่าลมร้อนอกมาทางตูด (ออกนอกเคส) ถ้าใช่ ผมว่าแบบนั้นเย็นกว่านะ
                      เเบบที่ 2 นี่ที่ผ หมายถึง จะเหมือนกับพวก HD3850 ของ HIS ตัวเเดงๆ เเบบนั้นอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าเเบบ 1 หรือ 2 จะ เย้นกว่ากัน ครับ

Comment

ขออนุญาติ ดัน

Comment

อีกทีนะ

Comment

Working...
                          X