Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ 7900 Gs กับ X1950Pro หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ 7900 Gs กับ X1950Pro หน่อยครับ

เวลาเปิดฟังชั่น HDR กับ AA

7900 GS นี่จะเปิดได้ทีล่ะตัวรึเปล่าครับ เช่น เปิด HDR แล้วจะเปิด AA ไม่ได้ ถ้าเปิด AA
    HDR จะเปิดไม่ได้ใช่ไหมครับ

ส่วน X1950pro นี่เปิดได้ 2 ตัวพร้อมกันเลยทำให้ภาพส่วยกว่าใช่ไมหครับ ขอบคุณครับ

ใช่ครับ

Comment

ถูกต้องน่ะคร๊าบ

Comment

ระวังเรื่องของไดร์ฟเว่อร์ X1950Pro ด้วยน่ะครับ ...

มันชอบมีปัญหา เวลาที่เปิด HDR และ AA พร้อมกัน ...

เหมือนกับว่า ไดร์ฟเว่อร์ ยังไม่สมบูรณ์ครับ ...

Comment

Working...
        X