Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ่าน SD card จาก USB เร็วกว่า FDD all in one หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่าน SD card จาก USB เร็วกว่า FDD all in one หรือเปล่า

อ่าน SD card จาก USB card reader เร็วกว่า FDD all in one หรือเปล่า?

FDD all in one ใช้สายแพร์ งั้นมันคงจะช้ากว่า และคงไม่จำเป็นต้องติดให้เปลือง
    ส่วน USB 2 speed น่าจะเร็วกว่าอยู่แล้ว

เข้าใจถูกหรือเปล่าเนี่ยะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

Originally posted by santeps View Post
    อ่าน SD card จาก USB card reader เร็วกว่า FDD all in one หรือเปล่า?

FDD all in one ใช้สายแพร์ งั้นมันคงจะช้ากว่า และคงไม่จำเป็นต้องติดให้เปลือง
    ส่วน USB 2 speed น่าจะเร็วกว่าอยู่แล้ว

เข้าใจถูกหรือเปล่าเนี่ยะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
    ตามนั้นครับ

Comment

เหรอครับแบบที่เสียบช่อง FDD ผมเคยเห็นมันก็เอาไปเสียบ usb ในบอร์ดอ่ะ

Comment

Working...
      X