Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES 2009 มาวันไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES 2009 มาวันไหนครับ

PES 2009 ออกวันไหนครับ มีกำหนดแน่นอนหรือยังครับ ขอบคุณครับ

ยังไม่มีเลยครับ อาจจะยาวถึงปีหน้าเลยครับ

Comment

เท่าที่ทราบมา ยังไม่กำหนดวันวางจำหน่ายครับ แต่คาดการกันว่าจะเป็นวันที่ 30 ก.ย. 51 ครับ โดยคู่แข่งอย่าง FIFA 09 กำหนดแล้วคือ 9 ต.ค. 51 ครับ ปีนี้คู่แข่งอย่าง FIFA นี่ก็น่ากลัวนะครับ เพราะตัวเกมดูดีมาก และที่สำคัญ PC จะได้เล่นใน Engine เดียวกับ PS3 และ XBOX360 ด้วย จากที่ภาคก่อนๆ ตัวที่ลง PC กราฟฟิคนี่คนละเรื่องกับ PS3 , XBOX360 เลยครับ เน่ากว่าชาวบ้านเค้ามาก เลยไม่เป็นที่นิยมเลย แต่ภาคนี้ เหมือนกันทุกเครื่องเลย ว่าไปสิ้นปีนี่เกมมาเยอะแฮะ บิตกระจาย!!!

Comment

Working...
      X