Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกะ netgear dg834g อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกะ netgear dg834g อะคับ

คือว่าพอดีจะซื้อ netgear dg834g อะคับ เซ็ทยากป่าวคับแร้วผมห็นมานมีตั้ง 3 V อะคับแล้วแต่ละ V ต่างกันยังไงอะคับ แร้วราคาประมานเท่าไรมีร้านแนะนำป่าวคับ
    ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าเลยนะคับ

ไม่มีคนตอบเลยอะ T^T

Comment

set ไม่ยากครับ

แต่ของผม ได้เวอร์ชั่น 4 มา

เวอร์ 3 มันถอดเสาได้อะ

Comment

ใช้ตัว v2 อยู่ครับ ใช้มาเกือบ 2 ปี ไม่มีปัญหาอะไรเลย ตัว v2 สามารถเปลี่ยนเสาได้ครับ
        ส่วนวิธีเซ็ต ของผมมันมีคู่มือภาษาไทยมาให้อยุ่แล้ว

Comment

ของผมv.4
          ซื้อมาตอนแรก เซ็ทแบบงงๆ
          เผลอแป๊บเดียว เสร็จแบบไม่รู้ตัว
          ผมงงอยู่นิดนึง ถ้าผมปิดคอมแล้วเปิดใหม่
          ต้องปิดnetgearด้วย ไม่งั้นมองไม่เห็น
          คนอื่นเป็นกันบ้า่งไหม

Comment

ผมก็ใช้อยู่ ดูยังไงว่ามัน V. ไหนอ่าคับ มันเขียนใต้กล่องเล็กๆ DG834Gv3 สรุปว่ามัน V3 ช่ายไหม เพราะรหัส รุ่นที่ตัวใหย่ๆ ตั้งหลายตัวบนกล่อง มันไม่มีต่อท้าย v3 แต่ใต้กล่องตัวเล็กโคดๆดันเขียน v3 แต่ผมก็หมุนเสาออกได้นะ แต่ละ v ต่างกันยังไงก็ไม่รู้ถอยมาเลย = = แต่ใช้ดีมากมาย สันยาน ไม่เคยล่มเลย สันยานก็แรงดี แล้วก็ปรับออฟชั่นได้เยอะดี อัพเดท เฟิมแวร์ตัวล่าสุด เห้นมีพัตพอต ps3 เพิ่มเข้ามาด้วย ผมว่าใช้ดีนะคับ เหมือนจะแพงกว่ายี่ห้ออื่น พอดีเพื่อนผมทำงานเก่วกับระบบเน็ตเวิดแนะนำ ยี่ห้อนี่มา ผมเลยใช้
            Last edited by sbv500; 4 Aug 2008, 01:05:42.

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
              ของผมv.4
              ซื้อมาตอนแรก เซ็ทแบบงงๆ
              เผลอแป๊บเดียว เสร็จแบบไม่รู้ตัว
              ผมงงอยู่นิดนึง ถ้าผมปิดคอมแล้วเปิดใหม่
              ต้องปิดnetgearด้วย ไม่งั้นมองไม่เห็น
              คนอื่นเป็นกันบ้า่งไหม

ของผมตัวเดียวกับท่าน แต่ของผมไม่เป็นแบบท่านนะครับ

Comment

ขอบคุณคับๆ

Comment

Working...
                X