Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง BF2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง BF2 หน่อยครับ

คือ ผมจะไปหาซื้อแผ่นแท้ ของ bf2

คืออยากเล่นออนไลน์อ่ะครับ

เลยอยากรู้ว่า ภาคที่เล่นออนไลน์ มันเปนภาคไหนอ่ะครับ

ถ้ามีรูป cover ให้ดู จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

แหะ ๆ ๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ฺ598.- (ภาพและราคาจาก zest)
    Attached Files

Comment

ไม่ได้เล่นนานละ ตอนนี้เค้าเล่น ภาคไหนกันอ่ะ ที่ออนไลน์ในไทยอ่ะ

ส่วนตัวชอบเล่น ภาค สเปเชี่ยวฟรอส ความสามารถเยอะดี แต่ตอนนั้นคนเล่นไม่มาก เครื่องต้องดี + ค่าเกม ภาคหลัก+เสริม
      น่าเสียดาย

Comment

BF2 and Bf2142 ครับ 2เกมนี้เซิฟเซเว่นมีคนเล่น24ชม สนุกดี

Comment

Working...
        X