Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน้ตบุ๊กในราคา31,000-35,000หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน้ตบุ๊กในราคา31,000-35,000หน่อยครับ

สเป็กที่ต้องการคือ intel core2duo, การ์ดจอแยกที่สามารถเล่นเกมในปัจจุบันได้ไม่ต้องถึงขั้นลื่นไหลมาก, ไม่เอายี่ห้อAcer
    ลักษณะการใช้งานคือ พวกไมโครซอฟท์ออฟฟิศ, ดูหนัง, ฟังเพลง, เล่นเกม
    ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ไม่แน่ใจว่าจะได้ซื้อเมื่อไหร่แต่ไม่เกิน2-3เดือนนี้ครับ

เบนคิวs41คับไงลองเข้าไปดูคลับใต้ลายเซ็นผมได้เป็นกาดจอจีฟอส8600แรงสุดในงบไม่เกิน3หมื่น8 เล่นได้ทุกเกมในปัจจุบันบางเกมปรับได้สุด และกาดจอในโน๊ตบุีคเปลี่ยนไม่ได้
    Last edited by 12345678910; 3 Aug 2008, 21:49:34.

Comment

ASUS สิครับ .....

Comment

Originally posted by entertrend View Post
        ASUS สิครับ .....
        งบแค่นี้อัลซุสได้กาดจอไม่แรงคับ จขกทเน้นเล่นเกมคับ

Comment

S41 ใช้ nvidia 8600 เจ้าปัญหาอยู่นะครับ จะซื้อก็คิดดีๆล่ะกัน

Comment

Originally posted by oatcpe View Post
            S41 ใช้ nvidia 8600 เจ้าปัญหาอยู่นะครับ จะซื้อก็คิดดีๆล่ะกัน
            ยี่ห้ออื่นก็โดนด้วยคับไงแนะนำใไ้เล่นค่ายatiไปเลยคับ

Comment

ตอนนี้ การ์ดจอ nvidia ที่มีปัญหากันนั้น โดน ใน โน๊ตบุ๊ค ส่วนใหญ่นะครับ

ถ้า ไม่อยากเจอตอนนี้ ก็รอ ไปก่อน สักพัก ไม่ก็ ย้ายค่ายไปครับ

Comment

http://www.thaidell.com/viewtopic.php?f=8&t=70

ที่นี่ขายถูกดีครัย ^^

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับ ผมคิดว่าคงต้องซื้อs41ทั้งที่มันมีปัญหาอยู่เพราะโน้ตบุ๊กที่ผมใช้ทุกวันนี้ พ่อผมจะเอาไปใช้ที่ทำงานขึ้นอยู่ที่ว่าพ่อจะเอาไปใช้เมื่อไหร่

Comment

ลองดูเดลก็ดีครับ ราคาไม่แพง ^^ ซ่อมถึงบ้านด้วยไม่ต้องลุ้น ว่าเคลมนานเท่าไหร่เนอะ

Comment

Originally posted by nuri View Post
                      ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับ ผมคิดว่าคงต้องซื้อs41ทั้งที่มันมีปัญหาอยู่เพราะโน้ตบุ๊กที่ผมใช้ทุกวันนี้ พ่อผมจะเอาไปใช้ที่ทำงานขึ้นอยู่ที่ว่าพ่อจะเอาไปใช้เมื่อไหร่
                      สนใจเบนคิวเข้าไปดูในคลับตามลายเซ็นผมเลยคับ

Comment

Working...
                      X